Chukwu emeka
JF-Expert Member
- Jan 12, 2018
- 25,288
- 40,913
Haina haja ya kuwajazisha form ya nssf?Usisahau kuwatumia 7800 kama fao la kujitoa.
Haina haja ya kuwajazisha form ya nssf?Usisahau kuwatumia 7800 kama fao la kujitoa.
Nayeye Dada yake anahaha huko kwa Rwakatare,malipo hapa hapa duniani mkuuIla Mwamba Ni mnyanyasaji wa kijinsia
Mkuu umebahatika nini kwenye orodha kutokea?Duh! Ngachoka na list.
Anasubiri upepo wa kisulisuli ulete wadau.Nayeye Dada yake anahaha huko kwa Rwakatare,malipo hapa hapa duniani mkuu
😂😂😂😂Anasubiri upepo wa kisulisuli ulete wadau.
Hapana mkuuMkuu umebahatika nini kwenye orodha kutokea?
👍🏿👍🏿Hapana mkuu
sawa kabisaNdio wana papuchi original,sio wale wenu wanaounga kila aina ya viungo utadhani papuchi imekuwa pilau,mpaka inapoteza test,harufu yake,mnato na shape
Utaipata SOON.Mbona naona jina langu hapo Ila bado sijapata mesej?
Umemuona mdogo ako yuko kwenye list 😂😂😂😂Fungua mfuko wa mahusiano kwa idadi hiyo ya wapenzi mtapiga hatua.
Mimi sina mdogo wa kike. Mzee wangu alizaa vitombi tupu.Umemuona mdogo ako yuko kwenye list [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]