Nilichokiona kwa monicaa wa jif, nilijua ni yule kwa avator kumbe yupo hivi?

sifi leo

JF-Expert Member
Mar 30, 2012
3,395
2,000
1476616766690.jpg
walai nikiwa kituoni namsubiri monicca walai sjaamini macho yangu baada ya kufika mdada mmoja aliyejitambulisha kuwa yey ndo monica wa jf, walai nimekimbia kutoka kituoni mpaa kwangu paspo kuamini nilicho kiona jaman help me huyu ndo monicaa wa jf au kanitengezea zengwe ili nimkose jamani huyu ndo monicaa wa jf mwenye nyodo zote zile?
 

Kidume cha mbegu

JF-Expert Member
Jun 14, 2015
1,265
2,000
View attachment 419093 walai nikiwa kituoni namsubiri monicca walai sjaamini macho yangu baada ya kufika mdada mmoja aliyejitambulisha kuwa yey ndo monica wa jf, walai nimekimbia kutoka kituoni mpaa kwangu paspo kuamini nilicho kiona jaman help me huyu ndo monicaa wa jf au kanitengezea zengwe ili nimkose jamani huyu ndo monicaa wa jf mwenye nyodo zote zile?
Mkuu acha bangi na virobaa,, onasasa unavyo fanya
 

typing

Senior Member
May 31, 2016
106
225
View attachment 419093 walai nikiwa kituoni namsubiri monicca walai sjaamini macho yangu baada ya kufika mdada mmoja aliyejitambulisha kuwa yey ndo monica wa jf, walai nimekimbia kutoka kituoni mpaa kwangu paspo kuamini nilicho kiona jaman help me huyu ndo monicaa wa jf au kanitengezea zengwe ili nimkose jamani huyu ndo monicaa wa jf mwenye nyodo zote zile?

Yu need jesus
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
28,232
2,000
Nilijua hawezi kuja, utaishia kumpaka tu!!
Khee kheeeee kheeeeeee kheeeeeeeeeeeeee.
 

gasgas

JF-Expert Member
Jan 25, 2015
1,248
2,000
hiyo picha hapo ndio kituoni ama?
Si ulimwona kituoni ukakimbia hadi kwenu?

Hebu kuwa serious muda mwingine
 

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
3,659
2,000
mda wa kumfotia uliupata saa ngapi? au we ndie bwana harusi ulie muoa ndoa ya mwezi ikavunjika hivo unakuja kufanya kisasi cha vijembe humu kam yey afanyavo juu yako?
 
Top Bottom