Nilichojifunza kutoka kwa Mandela


C

cappo di cappi

Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
29
Likes
0
Points
3
C

cappo di cappi

Member
Joined Sep 17, 2013
29 0 3
Wakati maombolezo na wasifu wa komredi Madiba vinaendelea nimejifunza jambo moja la msingi ambalo ni msamaha, mipaka yake na mambo ambayo yanasameheka na ambayo katu hayasameheki ( kama vile mfungwa wa mauaji asivyopata msamaha wa rais).

Kwa kifupi ni kwamba mkeo kupigwa nje ni dhambi isiyosameheka na haipo katika zile unazoweza samehe mara saba sabini. Ndiyo maana mzee Madiba alisamehe watesi wake wote lakini si Winnie Mandela.

Naomba kuwasilisha.
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,407
Likes
446
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,407 446 180
Na hata Wazungu hajawafukuza nchini Afrika Kusini, zaidi ya kuwapa msamaha na kuendelea kula maisha kama kawa!

Ila Wasauzi naona kama wameathirika sana na Apartheid!
 

Forum statistics

Threads 1,250,719
Members 481,468
Posts 29,743,134