Niliambiwa ila sikusikia now najuta

Niliambiwa ila sikusikia now najuta

Habari zenu wana jf
Daah watu walisema mapenzi ya mbali hayadumu ni kweli bana Leo ndo nimeamini daaah

Nilikua mbishi walivyokua wananiambia hvoo ila now nimeamini

Mapenzi ya mbali hayadumu usidanganyikee.
Dah hii kitu noma yanatukuta wengi hayo.Nimeoa mke nakaa mbali naona yeye Bado anadumisha Mila Na jamaa zake wa zamani
 
Pole sana mkuu.
Huwa hamna kujuta ila chukua kama funzo kwa wakati ujao
 
Nilipogundua kuwa nimesaidiwa nikatafuta walionisaidia,na bahati Nzuri wote walikuwa Na wake zao nikaona isiwe ishu,nikampitia mmoja baada ya mwingine,na nikishapita namtaarifu mume kuwa nimepiga mkeo,walikuwa wanamind wanaanza kupiga simu Za mikwara,wakipiga napokea halafu Nampa wife namwambia hawala Ako anapiga ongea naye.Jamaa wanaishiwa pozi.Ukigongewa nawe gonga kidogo inapunguza maumivu.
Wanaume tunapenda kwa moyo wanawake wanapenda kwa akili
 
ugumu uko wapi mkuu? hebu dadavua basi umepatwa na nini kwenye mapenzi ya mbali? maana sisi wengine mwaka wa 10 sasa tuna yeya tu na hakuna tatizo
 
ugumu uko wapi mkuu? hebu dadavua basi umepatwa na nini kwenye mapenzi ya mbali? maana sisi wengine mwaka wa 10 sasa tuna yeya tu na hakuna tatizo
Miaka kumi mnaishi mbali mbali? Siku ukijua ukweli utazimia
 
Back
Top Bottom