Nikubali niwe wako mwaminifu.


kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
Nikubali niwe rafiki mwema kwako kwenye Shida&Raha,Maradhi&Uzima,NJaa&Shibe.mimi ni kijana wa kiume umri 27yrs.nitafute kwa number 0759 283 740.Mm ni mjasilia mali
 
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined Nov 29, 2010
54 0 0
Nikubali niwe rafiki mwema kwako kwenye Shida&Raha,Maradhi&Uzima,NJaa&Shibe.mimi ni kijana wa kiume umri 27yrs.nitafute kwa number 0759 283 740.Mm ni mjasilia mali
Sio kijana wa kiume, 'mzinzi' wa kiume...
 
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
MWENDAWAZM cjaomba upenzi nimeomba urafiki 2 mbona unanìhukumu?au warembo wte jf wako.?ok bwana take it easy
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
kila la kheri bana, utakapochakachuliwa na ujasiriamali wako ndo utajuta
 

Forum statistics

Threads 1,236,546
Members 475,191
Posts 29,261,834