Nikopesheni 7000\=

Kama upo dar njoo nikupe kazi ya kuosha magar
Nilikuwa mpaka najipendekeza kwa watu fulani wawe wananipa hata BUKU TU, kwa siku ili niwe nawasaidia kuosha magari bila mafanikio !
 
ebu leta mchanganuo elfu 12 utakua na Karanga kilo ngapi,utauzia wapi ,faida kiasi gani?
 
Hilo jina Pilsner mmmh..ni ile pombe au?
 
Dogo anza sasa kuokota makopo ya plastiki yanalipa sana...usione aibu!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…