Behind the camera
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 315
- 757
Picha linaanza.
Miezi mitatu sasa niko kwenye mahusiano na SINGLE MOTHER MMOJA HV, ana mtoto mmoja.
Wiki mbili zilizopita, kumbe alitembelewa na huyo bwana aliyezaa nae, yule bwana akafanya uchunguzi katika simu ya yule manzi akakuta msg zangu mbovu mbovu, yule bwana akaruka namimi kwa hewa. Akataka kujua mimi ni Nani kwa yule mwanamke ? Lakini nikamchana wazi tu kuwa Ni demu wangu.... Na demu alinambia kuwa Hana mume.
Jamaa alitamani kulia na kusema kuwa yule Ni MKE wake wa ndoa kabisa..
Leo
Demu ananambia kuwa jamaa amekuja tu kumharibia na hatak awe na mwanaume mwingine kwasababu wamegombana hivo ana mvurugia mambo yake.
Utoto unanisumbua jaman.
Huyu single mother niwe nae au nimpotezee??
Miezi mitatu sasa niko kwenye mahusiano na SINGLE MOTHER MMOJA HV, ana mtoto mmoja.
Wiki mbili zilizopita, kumbe alitembelewa na huyo bwana aliyezaa nae, yule bwana akafanya uchunguzi katika simu ya yule manzi akakuta msg zangu mbovu mbovu, yule bwana akaruka namimi kwa hewa. Akataka kujua mimi ni Nani kwa yule mwanamke ? Lakini nikamchana wazi tu kuwa Ni demu wangu.... Na demu alinambia kuwa Hana mume.
Jamaa alitamani kulia na kusema kuwa yule Ni MKE wake wa ndoa kabisa..
Leo
Demu ananambia kuwa jamaa amekuja tu kumharibia na hatak awe na mwanaume mwingine kwasababu wamegombana hivo ana mvurugia mambo yake.
Utoto unanisumbua jaman.
Huyu single mother niwe nae au nimpotezee??