Niko njia panda,naombeni ushauri

Kuna haja ya kuuliza kabla ya yeye ushawahi kuwa na mpenzi mwingine?
Duuuu haya mapenzi kweli shida na matapeli wamekuwa wengi.
 
Kuna mwamba anakuja kuishi nae kwa miezi 5...ili usimsumbue au kumwaribia ndo imekua hivyo.. Shtuka........
 
Kazi ipo hapo..cha kufanya ujimuvuzishe tu kwa mwingine. Mwenzio analiwa..ameshachange mind ya kuolewa na wewe.
 

Huyo dada atakuwa Mhaya, tena ana mapepo.

Tumia namba nyingine kumtafuta, au tumia marafiki zake kuwasiliana nay, ili upate kujua kama ana ugomvi au ana lengo gani na wewe.

Plan C:
Weka namba yake hapa tukusaidie kumwaga ugali....
 
Mmh! Huyo ana lake jambo

Unaempenda humchoki,muda wote unatamani muwasiliane,mchat vya muhimu na utani wa hapa na pale mradi burudani tu
 
Ebwana daah! So sorry mkuu, mwenyew yashankut kam hayo but hayo yamezidi kina, GF wangu mm alitaka tupotezeane nkamlilia sana mwisho wa siku nkaona what ever happens ngoj nijikaze nkamwambia pow akawa hapokei for almost one week nkaaona pow, mara akantafuta mwenyewe till now npo nae sawa.
But for you daah fanya kuangalia the other side mkuu japo maumivu nayaelew yalvo but pole mwana.
 
huyo mchuchu wako anafanya kazi gani huko katavi?
 
Hata mimi nashangaa sana ''yaani kutamka tu ameshakublock''
 
Kwa mwanaume kamili anaejitambua huwezi omba ushauri ktk hili.
 
Polee mkuu, simama hapo hapo njia panda atapita na mkaka mmoja utamuona
 
Huna chako hapo kaka kuna mtu anakusaidia majukum na huyu anapima upepo nacho kiona hapo ww sio chaguo la kwanza ww ni chaguo la pili angalia kua makin atakupotezea muda huyo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…