Niko njia panda,naombeni ushauri

Binafsi mapenzi ya kuwa mbali hivyo I cant. Raha ya kupendana muwe karibu karibu, yaani ukiwashwa tuu fasta unakimbia
 
Mimi sio mwanaume wa Dar; mimi nipo huku mkoani Kagera.
wanasemaga ukiona manyoya ujue ameliwa ........we achana nae songa mbele ila usisahau kufanya kazi na kujibuludisha ili umsahau inaonekana umefall in love .......mie yaliwah nitokea eeeeeh nikikumbuka duuuuh lakin maisha yapo yanakwenda love ilipotea
 
kunatawi moja la klabu ya yanga linaitwa ukiona manyoya ujue kaliwa
 
Kuna jamaa alileta uzi unaomuhusu rafiki yake wa ki love story, nikamuuliza rafiki yako anasoma akasema ndio! na wewe nakuuliza huyo msichana anasoma?
Mkuu hapo hapo kwenye hao wanaosoma hebu funguka kidogo ktk experiance ulyonayo.
 
Dah!,hii tabia ya kupenda kushauriwa kila kitu ...mwanaume!!!, sijui mnaitoa wapi..…..........?,au kizazi?
 
Sijawahi kuona mwanaume anapewa masharti...

Wewe ndio wa kwanza...ka bwege fulani
 
Nyie vijana wa dot. Com balaa sasa anakwambia ivo nawe unasema yes dia, kweli dunia ina mambo huo ni mwanzo wa kushikwa masikio ukijamweka ndani atakwambia dear tusigegedane mwaka mmoja utasema yes dia afu utakuja kuomba ushauri apa
 
Endelea na maisha yako mdogo mdogo,
AMEPATA MWINGINE
 


Watoto wa mjini wanasema "Chapa Lapa" aka "Sepa" aka Kimbia.
 
Huna haja ya kujiweka njia panda, endelea kubaki Kagera.
Ni ngumu ILA naungana na wengine " there is a big shadow of doubt.."
 
Katavi-Kagera bila mawasiliano kwa miezi 5? Hakika msubiri tu kiongozi maana utakuta tayari alishaolewa muda mrefu. Na mwenyewe umesema ni "wife material"...
 
Kuwa mvumilivu, mbona zamani hakukuwa na mawasiliano ya simu lakini still watu walivumiliana? msikilizie
 
Hapa ni kama vile una mtihani wa kuhitimu masomo yako kisha unashauriwa kuwa usishike kitabu mpaka week ya mtihani ikifika halafu na wewe ukaamini utafaulu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…