Niko Dilemma wana MMU...



Sawa mkuu lazima nirudishe Feedback kwenu wana Jamvi, kikubwa tuombe pumzi tu.
 


Mkuu kupenda upofu hayo yote huoni hapo ndio naamini mambo ya wahenga ngoja yakukute maana nilishawasema sana rafiki zangu abt kushare mapenz.
Pili mi nimeweza mkuu tena hadi nataka awe wife kweli ni zaid ya Moyo unahitaji,,,mkuu kwasasa hivi sidhani/huwezi kupata dem/Mke asiemegwa ukitaka hivyo kata mgomba uwe peke yako.
 

Mimi pamoja ujinga wangu hua ninakinyaa kushea mwanamke kama mbuzi so sina ushauri
 

hiyo inaitwa 2tabanana hapahapa mpaka kunakucha.mkuu usihofu we kazana but make sure unatumia good tekniks na unakuwa makini katika kumshawishi huyo binti aachane na huyo jamaa! ukiona haeleweki just mwambie ukweli then leave her away...Inaelekea anakupa mambo haswaaa! Hadi unataka kuchonga mzinga haha just kiding!! Kila la kheri!
 


Hahahaha eti tutabanana hapahapa lol,,,kweli aisee wifi yako ananifikisha haswaa yaani hadi najionea sawa tu kila kitu na sio kwamba nimewajulia ukubwani w/wake noo nilikuwa Player ila Alhamdulillah nimepima niko Ok sasa ndio nimetuliza Majeshi hapa.
 
Mimi pamoja ujinga wangu hua ninakinyaa kushea mwanamke kama mbuzi so sina ushauri

Ok,,sawa mkuu hata mimi niliona kinyaa mwanzoni lakini sasa hivi ni Burudani tu tena bora umegewe ukijua kuliko hujui.
 

Alichokifanya kwa huyo jamaa anaweza akakifanya hata kwako, au unafikiri wewe ni special case? Ameshaonesha what she is capable of doing!!!
 


Mwenye kisu kikali ndo mla nyama la sivyo kata mgomba uuoe


 
Alichokifanya kwa huyo jamaa anaweza akakifanya hata kwako, au unafikiri wewe ni special case? Ameshaonesha what she is capable of doing!!!

Dah! Kweli mkuu mnazidi hadi kunipa hofu.
 
Ushauri wangu achana na huyo binti hio kitu itakurudia! maana hapo inaonyesha binti ataendelea kutoa fadhira tu za kusomeshwa na wakati ameshakua mke wa mtu!! Mke anauma sana unapooa katika chain hio basi kua radhi kugongewa
 
Kumuachanisha na jamaa siwezi japo roho inauma.

Wewe muoe na uendelee ku share na jamaa,mbona mme share kwa miaka mitatu tena ukiwa unajua kila kitu na hukuona tatizo?
Wewe ulikuwa unamuibia jamaa sasa umekolea chukua jumla jamaa naye akuibie.
Sharing is caring.
 
Ongea na mshkaji mumuoe wote maana it seems wote wawili anawataka kwa sababu tofauti tofauti.

....dahhhhh?!!...hehehe....***Merry Christmas Lizzy***
 
Last edited by a moderator:
Ok,,sawa mkuu hata mimi niliona kinyaa mwanzoni lakini sasa hivi ni Burudani tu tena bora umegewe ukijua kuliko hujui.

Sasa tatizo liko wapi hapo?
Hebu oa bwana mbadilishane vyeo na jamaa,sasa hivi wewe ndio mwizi ila ukishaoa yeye ndio anakuwa mwizi!!!!!:bange:
 
Mimi pamoja ujinga wangu hua ninakinyaa kushea mwanamke kama mbuzi so sina ushauri

ni ubwege,unashare mwanamke kisha unasema anakupenda,mara anampenda jamaa,hata simuelewi km akili yake iko poa,kushare mwanamke,knowingly kabisa?tena unataka uoe,?jamaa ataendelea kujimegea km kawa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…