Man Rody
JF-Expert Member
- Aug 4, 2022
- 1,263
- 3,002
Sawa kubwa la maadui, wana jf wa zamani walikua na chuma Lara1 sisi tuko na mlimbwende ila saa mbovu jaggamaster Eve 😂😂, nakukubali 👊Leo vunja jungu
Sawa kubwa la maadui, wana jf wa zamani walikua na chuma Lara1 sisi tuko na mlimbwende ila saa mbovu jaggamaster Eve 😂😂, nakukubali 👊Leo vunja jungu
wewe ni mgonjwa tena ugonjwa wako ni mbaya sana,na ukiendekeza genye utafia kwenye kinene,kama unapenda uchi kiasi hicho ni bora uoe ili uwe mnachakatana kila siku hata siku mwenzio akiwa mwezini,au unamtembelea kwa mpalange,ni sawaNimekua na tatizo hili lakupenda kufanya mapenzi kupita kiasi.Yaan mi hata tulale tunachakatana sawa tu.
shida ni kua nikikaa muda bila kufanya mapenzi kuanzia miezi miwili Nahisi kichwa kinataka kuchanganyikiwa .Ni kama vile GeNye zinapanda kichwani sielewi sieleweki siaminiki sishikiki
mfano:
Nilikua na mipango yangu mizuri ya kumalizia nyumba (chumba) kwa ajili ya wapangaji maana kuna kahela nimekapata sasa bana “ kuna mizigo nilikua nachati nayo iko dar Si ghafla nikajikuta nimepanda gar kuifuata (kumbuka niko mkoani na nauli ni 100k)
Hela zimeisha nimekula nakuchakataa haswaa sasa akili timamu imenirudia,,, najutaaa nimetumia 600k…..Nawaza ningevuta hata umeme tu kwa 400k.
Hii si mara moja ishatokea mara kibao nikishakua na kichupa aisee Hata sh ngap nachoma, kichwa kinakua kama chizi
Nauliza kwa wanaume ni kawaida au mi ni mgonjwa??
mkuu huwa ukicoment uzi wangu natetemekaHata sisi tulikuwa kama wewe ila hatukuwa wajinga kwenye gharama.. Tulitumia za kwao ama tulitumia the least
Asante Kaka,
2014 miaka 16 unanunuaje malaya, story nyingi humu ni chaiHapana sinunui malaya…. ni had nivutiwe na mtu.
Nilinunua malaya 2014 aisee ! Experience haikua nzuri
[emoji3][emoji3][emoji3]kwanini mkuu wangumkuu huwa ukicoment uzi wangu natetemeka
Tafuta mtaalam wa afya ya akili kama hauna nikupe.sawa ndo maana naomba ushaur
nipeeTafuta mtaalam wa afya ya akili kama hauna nikupe.
Raia mnaunganisha matukioNdo maana hupendi mpira wala masumbwi wala pombe kumbe kipaji chako ni kuchakata papuchi
We ni mtu mkubwa sana[emoji3][emoji3][emoji3]kwanini mkuu wangu
Mcheki huyo atakusaidia +255 655 394 129nipee
shukranMcheki huyo atakusaidia +255 655 394 129
Poa mkuushukran
😂😂😂 bobu punguza dharau.