Labda bado uko na bikira.[emoji23]Wana jf msaada.,
Mm ni msichana naomba ushauri na msaada wenu waungwana.mm nikishiriki tendo na mpenzi wangu naumia sana.Maumivu nimakali hvy nakua napaki na manyegenzi yng sina jinsi.
Kejeli sitaki.Asnt.
Wana jf msaada.,
Mm ni msichana naomba ushauri na msaada wenu waungwana.mm nikishiriki tendo na mpenzi wangu naumia sana.Maumivu nimakali hvy nakua napaki na manyegenzi yng sina jinsi.
Kejeli sitaki.Asnt.
Ngoja tushangae wote...Hawa wadada stress zitawauwa mwaka huu yaani wanaleta mada za ajabu Kila kukicha.![]()
Mchungaji ananitaka, nifanyeje?
Mm ni mwanamke na mama wa watoto wawili nina Mume ila pia si Wandoa japo tuna mpango wa kufunga ndoa. Nina rafiki yangu ambae ni mchungaji nimemwomba mtaji wa sh 2M sasa kanihakikishia kunipa ila anataka ni mpe papuchi; yani nimechoka. Naombeni ushauri nifanyeje matusi sitaki. Pesa ya biashara...www.jamiiforums.com
Watoto wote wawili bado unajiita msichana?
Ana mashine kubwa au preparation hamna,,, ni sukuma ndani tu mwanzo mwisho
Kapime maradhi ya ngono na vaginosis
1. Mnato
2. Sio bwawa
3. Kilometres hazisomi nyingi (haijatumika sana)
4.newbie katka game
[emoji120]
je ana pipe kubwa sana?
![]()
Mchungaji ananitaka, nifanyeje?
Mm ni mwanamke na mama wa watoto wawili nina Mume ila pia si Wandoa japo tuna mpango wa kufunga ndoa. Nina rafiki yangu ambae ni mchungaji nimemwomba mtaji wa sh 2M sasa kanihakikishia kunipa ila anataka ni mpe papuchi; yani nimechoka. Naombeni ushauri nifanyeje matusi sitaki. Pesa ya biashara...www.jamiiforums.com
Watoto wote wawili bado unajiita msichana?
Umejuaje ni kiasi...ulikutana na kubwa zaidi ya hiyo kabla...?Kiasi.akiingia naisikia inasugua ukuta wa uke.ila ndo ivo naumia japo zamani nilikua naenjoy tyu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] jibu unalo mkuu. Ndio shida hii! Mwanamke anaingia kwenye mahusiano ameshamaliza size zote za pipe!Umejuaje ni kiasi...ulikutana na kubwa zaidi ya hiyo kabla...?