Joseverest
JF-Expert Member
- Sep 25, 2013
- 53,330
- 72,614
SIO JAMBO JEMA KABISA KUCHOROPOA MIMBA KIVYOVYOTEHutoi mimba kwa sababu mtoto ana hatia, unatoa mimba kwa sababu iko unplanned.
SIO JAMBO JEMA KABISA KUCHOROPOA MIMBA KIVYOVYOTEHutoi mimba kwa sababu mtoto ana hatia, unatoa mimba kwa sababu iko unplanned.
Nyuma ya keyboard watu huwa mnaongea sana.na wewe tukikuita muuaji tutakosea?? YAANI UNAMSHAURI KABISA AITOE MIMBA? HUYO MTOTO AMBAE MNATAKA MKAMTUPE ANA HATIA GANI?
NDIONyuma ya keyboard watu huwa mnaongea sana.
Na ukubwa wote huo hujui njia za uzazi wa mpango?Hutoi mimba kwa sababu mtoto ana hatia, unatoa mimba kwa sababu iko unplanned.
Kwanini unaondoa uwajibikaji kwa mwanamke???? Kwani angeamua yeye bila ndom hamna mechi kuna tukio lingetokea...Jitaidi kuwaza nje ya mawazo yako utagundua hili jambo ni kizungumkuti.....Hivi kama hamuwezi kulea mimba na hamko tayari kupata watoto kwanini hamtumii condom wanaume mnatia aibu kwakweli kukutana nae mara moja na yeye kupata mimba sio sababu kwani wew hukujua kama unakutana nae peku mnaboa sana nyie viumbe
Inàwezekana alisema hivyo lakini akalaghaiwa kwa Maneno matamu na akatoa mtanange,,nasikitika bado kuna wanawake hawajajua kwamba wanaume wanapokua katika erection kichwa kikubwa huacha kufanya kazi na badala yake mawazo na akili vyote huamia kwenye kichwa kidogoKwanini unaondoa uwajibikaji kwa mwanamke???? Kwani angeamua yeye bila ndom hamna mechi kuna tukio lingetokea...Jitaidi kuwaza nje ya mawazo yako utagundua hili jambo ni kizungumkuti.....
Naona unawashambulia sana wanaume, ila unashindwa kukubali hata wanawake nao ni wapumbavuu zaidi kama huyo anaeongelewa kwenye mada. Kwanini usijichukue taadhari wewe mwanamke kabla ajakuingilia bila condom?Hivi kama hamuwezi kulea mimba na hamko tayari kupata watoto kwanini hamtumii condom wanaume mnatia aibu kwakweli kukutana nae mara moja na yeye kupata mimba sio sababu kwani wew hukujua kama unakutana nae peku mnaboa sana nyie viumbe
mkuu hio avatar yako kabla ya kuizoom, sijui naionajeonaje! [emoji2] [emoji2] [emoji2]Inàwezekana alisema hivyo lakini akalaghaiwa kwa Maneno matamu na akatoa mtanange,,nasikitika bado kuna wanawake hawajajua kwamba wanaume wanapokua katika erection kichwa kikubwa huacha kufanya kazi na badala yake mawazo na akili vyote huamia kwenye kichwa kidogo
Mwanaume mpumb.avu kama Nabali, kwani hukusema wewe hayo maneno? Ulisema mwenyewe akatoe sasa unacholalamika ni nini wakati huyo mtoto tayari humtaki unaona hastahili hata kuzaliwa.
Wanawake wengine kua single parent hua wanataka wenyewe huyu binti toka nimefahamiana nae hata miezi 2 haijaisha, nimetoka nae mara moja tu ghafla juzi ananiambia ana mimba ya wiki 2, nikashindwa kukataa au kukubali ila nawaza kuikataa.
Nikamshauri akaitoe (yeah, akatoe mimba), akaniambia atanipa jibu, baadae akamwambia mama yake kua nimempa mimba na nimemshauri akaitoe, mama yake akasema isiitoe italea mwenyewe mtoto.
Kuwaambia wazazi wake kua mimi nimetaka mimba itolewe was a fatal mistake, hata kama hakua tayari kuitoa hakupaswa kuwaambia wazazi wake, najiuliza hivi ikitokea mtoto akazaliwa nikaenda kumuona wazazi wake watanionaje, watanichukuliaje, mtoto atakua akiambiwa kua baba yako(kama kweli ni mimi) alitaka mimba yako itolewe, yani kuanzia sasa mahusiano yangu na huyo mtoto mtarajiwa yako ruined.
Uamuzi wangu, naikataa hii mimba once and for good.