Nikikataa hii mimba nitakua na kosa?

Nikikataa hii mimba nitakua na kosa?

Mukulu wa Bakulu

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Posts
4,050
Reaction score
12,968
pregnacy-test.jpg

Wanawake wengine kua single parent hua wanataka wenyewe huyu binti toka nimefahamiana nae hata miezi 2 haijaisha, nimetoka nae mara moja tu ghafla juzi ananiambia ana mimba ya wiki 2, nikashindwa kukataa au kukubali ila nawaza kuikataa.

Nikamshauri akaitoe (yeah, akatoe mimba), akaniambia atanipa jibu, baadae akamwambia mama yake kua nimempa mimba na nimemshauri akaitoe, mama yake akasema isiitoe italea mwenyewe mtoto.

Kuwaambia wazazi wake kua mimi nimetaka mimba itolewe was a fatal mistake, hata kama hakua tayari kuitoa hakupaswa kuwaambia wazazi wake, najiuliza hivi ikitokea mtoto akazaliwa nikaenda kumuona wazazi wake watanionaje, watanichukuliaje, mtoto atakua akiambiwa kua baba yako(kama kweli ni mimi) alitaka mimba yako itolewe, yani kuanzia sasa mahusiano yangu na huyo mtoto mtarajiwa yako ruined.

Uamuzi wangu, naikataa hii mimba once and for good.
 
na wewe tukikuita muuaji tutakosea?? YAANI UNAMSHAURI KABISA AITOE MIMBA? HUYO MTOTO AMBAE MNATAKA MKAMTUPE ANA HATIA GANI?
 
Hivi kama hamuwezi kulea mimba na hamko tayari kupata watoto kwanini hamtumii condom wanaume mnatia aibu kwakweli kukutana nae mara moja na yeye kupata mimba sio sababu kwani wew hukujua kama unakutana nae peku mnaboa sana nyie viumbe
 
Halafu watu kama nyinyi cku mkisikia Diamond anamkazia babake ndo mnakuwa wa kwanza kusema "Baba ni baba tu; Diamond acha kumtelekeza babako!"

Hivi hapo zaidi ya kufurahia kukojoa cha maana ni nini cha kumfanya baadae dogo akujali kama baba?!
 
Uende kumuona mtoto wa nini wakati tangu mwanzo hukutaka azaliwe. Wewe ungeishia tu kukataa kuwa si yako kama ni kweli una uhakika sio yako. Kitendo cha kuonyesha kuwa unataka mimba itolewe hakikuwa sahihi
Nimesema hapo awali kua sikukubali wala kukataa, sasa nakataa jumla.
 
Nimesema hapo awali kua sikukubali wala kukataa, sasa nakataa jumla.
Vizuri na ukatae siku zote sio baadae unakaona katoto kazuri kanafanana na wewe unajipelekapeleka!
 
Nakuomba nelea usitoe mimba yangu, Mungu akileta mtoto analeta na.
 
Wanawake wengine kua single parent hua wanataka wenyewe.

Huyu binti toka nimefahamiana nae hata miezi 2 haijaisha, nimetoka nae mara moja tu.

Ghafla juzi ananiambia ana mimba ya wiki 2, nikashindwa kukataa au kukubali ila nawaza kuikataa.

Nikamshauri akaitoe (yeah, akatoe mimba), akaniambia atanipa jibu, baadae akamwambia mama yake kua nimempa mimba na nimemshauri akaitoe, mama yake akasema isiitoe italea mwenyewe mtoto.

Kuwaambia wazazi wake kua mimi nimetaka mimba itolewe was a fatal mistake, hata kama hakua tayari kuitoa hakupaswa kuwaambia wazazi wake, najiuliza hivi ikitokea mtoto akazaliwa nikaenda kumuona wazazi wake watanionaje, watanichukuliaje, mtoto atakua akiambiwa kua baba yako(kama kweli ni mimi) alitaka mimba yako itolewe, yani kuanzia sasa mahusiano yangu na huyo mtoto mtarajiwa yako ruined.

Uamuzi wangu, naikataa hii mimba once and for good.
Wewe unasema "Kuwaambia wazazi wake kua mimi nimetaka mimba itolewe was a fatal mistake". Naomba nikuulize swali moja, Je, kitendo cha wewe kumshauri huyo binti atoe hiyo mimba tutakiitaje?
 
Yani badala ya kumwambia
Mkapime ili ujue kama mimba
ni yako at least ujiridhishe
Kwa vipimo kuwa ni yako,

Unamwambia akatoe
Ndo maana mnanyimwa hata
Kwenda kuona mtoto
 
na wewe tukikuita muuaji tutakosea?? YAANI UNAMSHAURI KABISA AITOE MIMBA? HUYO MTOTO AMBAE MNATAKA MKAMTUPE ANA HATIA GANI?
Hutoi mimba kwa sababu mtoto ana hatia, unatoa mimba kwa sababu iko unplanned.
 
Kwanin labda unawasiwasi kwamba sio wewe mwenye mimba
 
Umefahamiana miezi 2, mimba wiki mbili mkuu hiyo miezi miwili ya kufahamiana hukuwa unakula kitumbua? Nway ulikuwa unatumia CD?

Hamna haja ya kuwa biological father mbona Social fathers wapo kibao acha uoga wa maisha mkuu halafu unataka atoe mimba kwa sababu gani kama sio wewe uliyeipachika? Kwa nini usingemwambia aende kwa aliyempa? This fact shows kuwa unahusika sema unataka kumharibia maisha binti wa watu.
 
Wanawake wengine kua single parent hua wanataka wenyewe huyu binti toka nimefahamiana nae hata miezi 2 haijaisha, nimetoka nae mara moja tu ghafla juzi ananiambia ana mimba ya wiki 2, nikashindwa kukataa au kukubali ila nawaza kuikataa.

Nikamshauri akaitoe (yeah, akatoe mimba), akaniambia atanipa jibu, baadae akamwambia mama yake kua nimempa mimba na nimemshauri akaitoe, mama yake akasema isiitoe italea mwenyewe mtoto.

Kuwaambia wazazi wake kua mimi nimetaka mimba itolewe was a fatal mistake, hata kama hakua tayari kuitoa hakupaswa kuwaambia wazazi wake, najiuliza hivi ikitokea mtoto akazaliwa nikaenda kumuona wazazi wake watanionaje, watanichukuliaje, mtoto atakua akiambiwa kua baba yako(kama kweli ni mimi) alitaka mimba yako itolewe, yani kuanzia sasa mahusiano yangu na huyo mtoto mtarajiwa yako ruined.

Uamuzi wangu, naikataa hii mimba once and for good.
The best thing you can do is damage control. Habari zimeshafika kwa wazazi so tayari ni damage. So what next is kumkaliaha chini huyo dem wako ili asiendelee ku spill siri zenu nyingine.
 
Back
Top Bottom