Nikifanya sex ninatoka jasho sana

Nikifanya sex ninatoka jasho sana

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
25,011
Reaction score
61,262
Hata Kama hakuna joto utashangaa nime sweat Kama vile nimekimbia mbio za Marathon.kama tume undergo kifo Cha mende ndo kabisa majasho ya usoni yatamwangukia machoni pake na hivi Yana chumvi chumvi basi ataanza kuwashwa macho mpaka unamuonea huruma sijui Sasa pengine mwenzangu namtoa kwenye mood au itambidi tu anivumilie.
 
kama unatoa chumvi nyingi basi utakuwa umekula chumvi nyingi. joking!!

huo ni uzito mzee.pumguza uzito.una mafuta mengi.hiyo ni dalili mbaya kiafya.

au unafanyaga mchana jua kali halafu maeneo yenyewe ni mitaa yenye msongamano.

lakini hata hivyo huu ni msimu wa joto kwa hapa bongo
 
Afu punguza kukamia sana mjomba.....mapenzi ni kupeana raha na sio kukomoana au kushindana kwamba et akuone we kidume.....for what......kwan mkeo huyo?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom