Nikasome diploma ya Mechanical engineering au NIT au DIT?

Perfect G

Member
Aug 29, 2020
10
45
Wakuu samahan nataka kuuliza kati ya DIT na NIT wapi mnanishauri nikasome diploma ya mechanical engineering?

Nawasilisha na Asanten
 

At Calvary

JF-Expert Member
Aug 22, 2018
3,073
2,000
Je kuhusu kutoa hiyo taaluma c NIT wapo vizuri mkuu?
Uzuri upo kwa mwanafunzi mwenyewe, chuo kina sehemu ndogo sana kukufanya wewe uwe mahiri.

Ni kuwa na uwezo wa kujiongeza kwa kusoma vitu mbalimbali sio kusoma vya darasani tu.

But mimi siko kwenye field ya engineering so siwezi kuwa na jibu murua.
 

Perfect G

Member
Aug 29, 2020
10
45
Uzuri upo kwa mwanafunzi mwenyewe, chuo kina sehemu ndogo sana kukufanya wewe uwe mahiri.

Ni kuwa na uwezo wa kujiongeza kwa kusoma vitu mbalimbali sio kusoma vya darasani tu.

But mimi siko kwenye field ya engineering so siwezi kuwa na jibu murua.
Kwahio utoaji wa hio taaluma ni sawa tu hata ukienda DiT au NIT?
 

Perfect G

Member
Aug 29, 2020
10
45
Uzuri upo kwa mwanafunzi mwenyewe, chuo kina sehemu ndogo sana kukufanya wewe uwe mahiri.

Ni kuwa na uwezo wa kujiongeza kwa kusoma vitu mbalimbali sio kusoma vya darasani tu.

But mimi siko kwenye field ya engineering so siwezi kuwa na jibu murua.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom