Nijibu matusi? Hapana, najibu hoja tu!.

Nijibu matusi? Hapana, najibu hoja tu!.

Nyendo zako zinafahamika hatua kwa hatua, unaihitaji Chadema sawa na chadema inavyohitaji vyama vingine lakini mwenendo wako na mipango yako inaondoa uaminifu wako kwa wapinzani wenzako. Kumlisha uongo Lissu kwa maslahi yako kisiasa hii haitakubali.
Nyendo zipi hasa za Zitto zinahatarisha usalama/uwepo wa CHADEMA?

Lissu ni mtu mzima na ana utambuzi/uelewa wa kiwango kinachoridhisha. Kwa vigezo vipi unasema analishwa uongo? Inamaana Lisu hawezi kuchanganua kati ya urongo na ukweli?

Kwa hoja zipi unaiona ACT kama Wapinzani wa CHADEMA? Maana Maalim alivyohamia tuu ACT uliweka bandiko la kuponda kitendo hicho.
 
Nyendo zipi hasa za Zitto zinahatarisha usalama/uwepo wa CHADEMA?

Lissu ni mtu mzima na ana utambuzi/uelewa wa kiwango kinachoridhisha. Kwa vigezo vipi unasema analishwa uongo? Inamaana Lisu hawezi kuchanganua kati ya urongo na ukweli?

Kwa hoja zipi unaiona ACT kama Wapinzani wa CHADEMA? Maana Maalim alivyohamia tuu ACT uliweka bandiko la kuponda kitendo hicho.
Nilitaka kuuliza swali hili ina maana Lisu nae kawa kilaza alishwe uongo au Lisu anaishi stone age kua hawezi pata taarifa zinazoendelea Tanzania mpaka mtu amfuate na kumjulisha. Yericko anatumia sana moyo badala ya ubongo kuhusu Zitto mwisho wa siku anaonekana ana chuki binafsi tu.
 
yerico uko sawa na hio ndio siasa ya kiwango endelea kuwafundisha hawa mazombi wanao kuponda na kudhani toka wajiunge JF akili zao zimeongezeka !!
 
Nilitaka kuuliza swali hili ina maana Lisu nae kawa kilaza alishwe uongo au Lisu anaishi stone age kua hawezi pata taarifa zinazoendelea Tanzania mpaka mtu amfuate na kumjulisha. Yericko anatumia sana moyo badala ya ubongo kuhusu Zitto mwisho wa siku anaonekana ana chuki binafsi tu.
Swala la chuki binafsi hata mimi nimeona dalili zake. Naona kama mapenzi yake, yako kwa Mwenyikiti tuu na ndio mana kwenye bandiko hili ametupia picha yake wakiwa nyumbani kwa Mwenyekiti.
 
2020 ACT ndio Chama Kikuu cha Upinzani Nchini,

Kuna kila dalili kuwa yaliyotokea 2015 yatatokea 2020 kwa upande wa wapinzani. Miezi michache kabla ya kura 2015 Prof aliweka mpira kwapani akakimbilia Rwanda kupumzika na mwenzie alifanya hivohivo kwa kuwakandia Lowassa na Duni kwa hiyo upinzani ukakosa kuchukua dola, kwanza hamna dalili hata ya kupata wabunge (Ten)10 Tz Bara baada ya kushindwa wakati chama tawali kilikuwa hoi bin taabani, Ifikapo September 2020 mchezo huo utajirudia kwani wapinzani (Chadema & ACT Wazalendo) wana ubinafsi kama ilivyoonyeshwa viongozi wa ACT 2015!!!!
 
Swala la chuki binafsi hata mimi nimeona dalili zake. Naona kama mapenzi yake yako kwa Mwenyikiti tuu na ndio mana kwenye bandiko hili ametupia picha yake wakiwa nyumbani kwa Mwenyekiti.
naona unaumia kishenzi
meza boga kama wewe kidume
 
Kila nikisoma napata kuziona chuki binafsi tu hakuna lingine.Sorry ndugu tunaomba ufafanuzi wa hao wanachama mil.36 ili tujue ushindi sa ngapi tutakuwa tumeupata kwenye uchaguzi.
 
Back
Top Bottom