Night club...

mashoodjr

JF-Expert Member
Feb 4, 2016
2,204
2,000
Hizi papuchi zitakuwa zimeshapigwa vumbi harufu itakayo kuwa inatoka hapo unaweza kukimbia
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,041
2,000
Hahahahahahahaaaaa hainogi ikionwa kwa macho makavu tu;!!! Shuruti mkono usalimie
 

Alisina

JF-Expert Member
Aug 9, 2016
3,749
2,000
Hii inaitwa-Vunja mifupa kama bado meno ipo utakuja lia ukishapoteza muda wako.

Saizi gharama ya kuona utupu inaporomoka kwa kasi ya kimbunga,yako macho tu-na wazidi kutupa raha manaake kilasiku shida tupu ulimwengu huu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom