Nifundisheni jinsi ya kutongoza mdada usiyemfahamu


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,626
Likes
13,095
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,626 13,095 280
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana


Kama kichwa cha habar kinavyojieeleza hapo juu

Hapa najua kuna mafundi wa mtongozo kwa sana

Naomba watu ambao ni watalamu wa kuwavua chup wadada ambao hawawajui yaan ambao ndo wameonana kwa siku hiyo hiyo na wanaenda kuwapiga chuma siku hiyo hiyo


Mimi kwa kwer huwa nahangaika sana kumuvua chupi demu ambaye nimekutana naye siku hiyo hiyo mara nyingi huwa naogopa kama ataniona mimi ni mhun sana

Naomba mafund na watalam mje mtoe maujanja ili nas domo zege tupate maujanja

Domo zege karibu sana aisee

Mafund karbun sana

NITAPENDA ZAID KAMA WADADA NDO WATATUPA MAUJANJA YA KWELI MAANA WAO NDO WANAJUA TEKINIK ZAID KUSHINDA WANAUME

karibun sana


LONDON BABY
 
msomi kutoka znz

msomi kutoka znz

Senior Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
160
Likes
414
Points
80
msomi kutoka znz

msomi kutoka znz

Senior Member
Joined Sep 18, 2017
160 414 80
Mie napenda ichukue muda binti kumvua chupi,

Kweli binadamu tunatofautiana.
Kuna raha ya kucheleweshewa vitu bana.

Maana siku ukija kupewa unachanganyikiwa unakua hujui uanzie wapi kwa oroho.

Lakini pia kuchelewa kumvua chupi demu kunatumika ili kumfanya binti akuzoee, akujue,umjue.
Mapenzi ni chemistry,mapenzi si kujaamiaana tu.sisi si Kama wanyama.
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,626
Likes
13,095
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,626 13,095 280
Mie napenda ichukue muda binti kumvua chupi,

Kweli binadamu tunatofautiana.
Kuna raha ya kucheleweshewa vitu bana.

Maana siku ukija kupewa unachanganyikiwa unakua hujui uanzie wapi kwa oroho.

Lakini pia kuchelewa kumvua chupi demu kunatumika ili kumfanya binti akuzoee, akujue,umjue.
Mapenzi ni chemistry,mapenzi si kujaamiaana tu.sisi si Kama wanyama.
Mkuu hili somo halihatiji mambo uliyoyasema hapo ambayo sijui kama ni ya kweli au uongo


Ni njia zp unaweza kutumia kumvua chup demu haraka
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,626
Likes
13,095
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,626 13,095 280
Duh mods tiar mshabadili topic
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
11,624
Likes
18,907
Points
280
Age
25
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
11,624 18,907 280
Nayo biblia haikukosea na ikadhihirika kua ni kweli wafuasi wote watakuepo katika kesi ya Lulu, napo patakua kimya na sauti pekee itakua ya Nuhu ikisema.

"Shishi baby, shishi baby tufungulie safina"
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
2,779
Likes
5,058
Points
280
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
2,779 5,058 280
BBB ngoja leo nipite tu mana unanioneaga sana
 
Mak Jr

Mak Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
265
Likes
143
Points
60
Mak Jr

Mak Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
265 143 60
ongea watu kutoks mkoan Tanga huko ndio kuna mambo ayo ya ''waja leo waondoka'' mkoa mngne wanaiga tu...ufund uko Tanga
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,626
Likes
13,095
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,626 13,095 280
Nayo biblia haikukosea na ikadhihirika kua ni kweli wafuasi wote watakuepo katika kesi ya Lulu, napo patakua kimya na sauti pekee itakua ya Nuhu ikisema.

"Shishi baby, shishi baby tufungulie safina"
Duh poa mkuu
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,626
Likes
13,095
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,626 13,095 280
ongea watu kutoks mkoan Tanga huko ndio kuna mambo ayo ya ''waja leo waondoka'' mkoa mngne wanaiga tu...ufund uko Tanga
Mbona siwaon aisee
 
amayabhu

amayabhu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
502
Likes
693
Points
180
Age
27
amayabhu

amayabhu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
502 693 180
Mkuu hili somo halihatiji mambo uliyoyasema hapo ambayo sijui kama ni ya kweli au uongo


Ni njia zp unaweza kutumia kumvua chup demu haraka
Njia ya haraka ni" IMETHIBITISHWA UMEPOKEA KIASI CHA TSH,,,,,,,,,," mengine yote mbwembwe tu
 
beingsingle

beingsingle

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
2,037
Likes
3,968
Points
280
beingsingle

beingsingle

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
2,037 3,968 280
Mie napenda ichukue muda binti kumvua chupi,

Kweli binadamu tunatofautiana.
Kuna raha ya kucheleweshewa vitu bana.

Maana siku ukija kupewa unachanganyikiwa unakua hujui uanzie wapi kwa oroho.

Lakini pia kuchelewa kumvua chupi demu kunatumika ili kumfanya binti akuzoee, akujue,umjue.
Mapenzi ni chemistry,mapenzi si kujaamiaana tu.sisi si Kama wanyama.
Kweli wewe msomi
 

Forum statistics

Threads 1,215,555
Members 463,281
Posts 28,552,659