ismase
Senior Member
- Feb 12, 2010
- 116
- 16
Kumbe ni kweli usikihukumu kitabu kwa kuangalia jalada lake. Nikuangalia avatar yako, sikutegemea kama una maneno ya busara hivi. Haya mfunde kijana.
Mpeleke mkufu wa dhahabu au kadi la gari, hata kama umefanya jikosa gani basi UTASAMEHEWA na halikumbushiwa kamwee. Ukienda na mineno tu ambayo hata kwenye khanga ipo, waweza samehewa ila ndo UTATUMIKIA KIFUNGO BUBU ambacho ukijamba tu KESI INAANZA KUSIKILIZWA UPYAAAAAAAA, utaishi kwa kujibana miaka nenda rudi. Ukikosea kijitu tudogo tu, mashtaka yanaanza upyaaaa. FREEDOM IS EXPENSIVE!!!!!!!!!!!!