Nifanyeje...?


Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
640
Likes
4
Points
35
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
640 4 35
Wadau, laptop yangu tangu juzi inaleta maneno yafuatayo;

"The Logon User Interface DLL msgina.dll failed to load" contact ya system administrator to replace the DLL, or restore the original"

Nifanyeje n kuhusu ku-restore... HOW? Coz inaonesha blank so hakuna CD inayosoma...
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
mainjinia wa computer mko wapi???? saidia hapa!
 
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2008
Messages
524
Likes
59
Points
45
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2008
524 59 45
Mkuu hii inatokea mara nyingi baada ya ku download na kuinstall updates toka Microsoft. Unachotakiwa kufanya kwa kirahisi ni ku restart Laptop yako na kubonyeza (nenda kwenye safe mode) halafu chagua "Last known good configuration" au System Restore. Hapa chagua tarehe kabla hujafanya updates. Ikishindikana hii, jaribu recovery kutumia Windows CD...na kama nayo haiwezekani tujulishe-kuna namna nyingine ya kurestore DLL file.
 
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
640
Likes
4
Points
35
Mbonea

Mbonea

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
640 4 35
Mkuu hii inatokea mara nyingi baada ya ku download na kuinstall updates toka Microsoft. Unachotakiwa kufanya kwa kirahisi ni ku restart Laptop yako na kubonyeza (nenda kwenye safe mode) halafu chagua “Last known good configuration" au System Restore. Hapa chagua tarehe kabla hujafanya updates. Ikishindikana hii, jaribu recovery kutumia Windows CD...na kama nayo haiwezekani tujulishe-kuna namna nyingine ya kurestore DLL file.
Nimejaribu ku-restart lakini bila bila...
 
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2009
Messages
1,644
Likes
488
Points
180
The Farmer

The Farmer

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2009
1,644 488 180
Nimejaribu ku-restart lakini bila bila...
Weka CD ya windows unayotumia kama XP, Vista au Windows 7. Switch on your computer nenda kwenye system setup ( Computer nyingi ni F9, Delete au F12) change the booting media from Hard drive to CD drive. save the setting then restart.

Then ita boot direct from the CV, utapata options nyingi changua system recovering/system restore follow the instructions until you finish then restart your computer without the CD go back again to boot setup change back the booting sequence back to hard drive save the setting reboot your machine then everything will be fine.

Ikishidikana rudi tena Jamvini kwa ushauri zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,213,944
Members 462,417
Posts 28,496,136