Nifanyeje niweze kuunganisha mabao!!

Nifanyeje niweze kuunganisha mabao!!

Kipindi kile nipo Form One nilikuaga nikipiga nyeto naweza unganisha bao mbili mfululizo. Yaani nikirusha wazungu, mashine hailali naweza endelea hadi narusha tena.

Lakin tangu nivuke miaka 18 nikaanza kugonga madem, sijawahi kabisa kuunganisha mabao. Nikipiga bao moja tu, mashine inalala, nachoka. Siwezi kuendelea na tendo hadi nipumzike kwanza labda saa moja hivi...

Kwahiyo mie silaha yangu kubwa wakati namgonga mwanamke ni kujitahidi kufa na kupona nisipige bao mapema. Maana nikirusha wazungu tuuu, ujue shughuli imeisha. Hisia zinakata, mashine inasinyaa, hata nikijilazimisha kuendelea kupump, haisaidii.

Wakuu nyie mnafanyaje kuunganisha mabao? Nataman namie nikipiga bao la kwanza nisipumzike... Niendelee mpaka nipige la pili angalau ndio nipumzike. Mboo isilale!

Nifanyeje wakuu?
Ama ndio nature yangu napaswa nijikubali.

View attachment 2061643
Tafuta hela kjana
 
Kwani ukifanya huridhiki ?uunganishe ili iweje
Ndio muwafundishe mwanamke anaandaliwa minimum for 30 minutes kabla ya kupiga dudu.

Sasa swali hawa wapiga punyeto wana stamina ya kudindisha kwa dakika 30 bila kuzamisha dushe kwa bibi?

Wakiweza zoezi hilo tu kelele zitapunguwa na ndio wataelewa mwanamke bao analidhika likiwa na maandalizi fasaha.
 
Nani kwakwambia unaweza fanya tendo la ndoa bila kufikia mshindo. Ili uenjoy lazima ufike mshindo sasa wewe sijui kwa nini unataka chelewa.

Wachana na pono site na video zinakuvuruga unachofanya ni sawa wala ukosei. Piga mshindo, pumzika piga round tena, piga mshindo
 
Nimeridhika na majibu
Kwamba niache punyeto, ninywe maji mengi halafu nimuandae mwanamke dakika 30
Kweli we kichwa panzi yaani umesahau kufanya mazoezi na kula mlo kamili..acha uvivu amka saa 11 sali kwa imani yako kimbia dk 40 Rudi oga sikilizia bbc au dw idhaa huku ukipiga chai ya tangawizi ushaambiwa inaboost sana.GOOD LUCK
 
Kweli we kichwa panzi yaani umesahau kufanya mazoezi na kula mlo kamili..acha uvivu amka saa 11 sali kwa imani yako kimbia dk 40 Rudi oga sikilizia bbc au dw idhaa huku ukipiga chai ya tangawizi ushaambiwa inaboost sana.GOOD LUCK
Kesho naanza rasmi.
 
Kipindi kile nipo Form One nilikuaga nikipiga nyeto naweza unganisha bao mbili mfululizo. Yaani nikirusha wazungu, mashine hailali naweza endelea hadi narusha tena.

Lakin tangu nivuke miaka 18 nikaanza kugonga madem, sijawahi kabisa kuunganisha mabao. Nikipiga bao moja tu, mashine inalala, nachoka. Siwezi kuendelea na tendo hadi nipumzike kwanza labda saa moja hivi...

Kwahiyo mie silaha yangu kubwa wakati namgonga mwanamke ni kujitahidi kufa na kupona nisipige bao mapema. Maana nikirusha wazungu tuuu, ujue shughuli imeisha. Hisia zinakata, mashine inasinyaa, hata nikijilazimisha kuendelea kupump, haisaidii.

Wakuu nyie mnafanyaje kuunganisha mabao? Nataman namie nikipiga bao la kwanza nisipumzike... Niendelee mpaka nipige la pili angalau ndio nipumzike. Mboo isilale!

Nifanyeje wakuu?
Ama ndio nature yangu napaswa nijikubali.

View attachment 2061643

Kuna tu zoo?
 
Kipindi kile nipo Form One nilikuaga nikipiga nyeto naweza unganisha bao mbili mfululizo. Yaani nikirusha wazungu, mashine hailali naweza endelea hadi narusha tena.

Lakin tangu nivuke miaka 18 nikaanza kugonga madem, sijawahi kabisa kuunganisha mabao. Nikipiga bao moja tu, mashine inalala, nachoka. Siwezi kuendelea na tendo hadi nipumzike kwanza labda saa moja hivi...

Kwahiyo mie silaha yangu kubwa wakati namgonga mwanamke ni kujitahidi kufa na kupona nisipige bao mapema. Maana nikirusha wazungu tuuu, ujue shughuli imeisha. Hisia zinakata, mashine inasinyaa, hata nikijilazimisha kuendelea kupump, haisaidii.

Wakuu nyie mnafanyaje kuunganisha mabao? Nataman namie nikipiga bao la kwanza nisipumzike... Niendelee mpaka nipige la pili angalau ndio nipumzike. Mboo isilale!

Nifanyeje wakuu?
Ama ndio nature yangu napaswa nijikubali.

View attachment 2061643

"Lakin tangu nivuke miaka 18 nikaanza kugonga madem, sijawahi kabisa kuunganisha mabao. Nikipiga bao moja tu, mashine inalala, nachoka. Siwezi kuendelea na tendo hadi nipumzike kwanza labda saa moja hivi"

Hii Hali imenikuta at 35, Vijana mnaharibu maisha yenu wenyewe; at 18 huwezi rudia?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom