Nifanyeje katika hili?

Nifanyeje katika hili?

zethumb

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Posts
610
Reaction score
137
Wasalaam JF!
Wandugu kuna mdogo wake shemeji yangu yupo home, admittingly jaman huyu binti NAMPENDA kuliko maelezo, nikimwona na awapo karibu najisikia vizuri sana! na ananichangamkia kweli na kiufupi nina mawasiliano nae mazuri mno! nataman sana kumweleza hisia zangu kwake hila naofia kuaribu huu uhusiano uliopo kwa sasa kwani endapo atanichukia kwa kumwambia hisia zangu yaaani kila mmoja pale home atagundua kuna kitu kimetokea kati yetu maana kwa kweli zinaiiva sana na binti huyo ninaempenda....mfano nikitoka kwenye miangaiko yangu ananisalimia vizuri...tabasamu kubwa na vikolombwezo kibao! niko njia panda jamaa kwa mlio na ujuzi nipeni matuit jamaani!

nawasilishe!
 
huo ni uchafu unaotaka kuufanya, jamani mbona wapo wengi mujini hapa hadi umchukue shemejio? (mdogo wa shemejio ni shemejio pia)
 
Eeeeh bhana eeeeh!
Kaka kakuletea mboga ndani....!!!
Unataka kuitafuna sasa..........!!!!
AAAAaaaaiiiseeeeeeeee.........
 
Wasalaam JF!
Wandugu kuna mdogo wake shemeji yangu yupo home, admittingly jaman huyu binti NAMPENDA kuliko maelezo, nikimwona na awapo karibu najisikia vizuri sana! na ananichangamkia kweli na kiufupi nina mawasiliano nae mazuri mno! nataman sana kumweleza hisia zangu kwake hila naofia kuaribu huu uhusiano uliopo kwa sasa kwani endapo atanichukia kwa kumwambia hisia zangu yaaani kila mmoja pale home atagundua kuna kitu kimetokea kati yetu maana kwa kweli zinaiiva sana na binti huyo ninaempenda....mfano nikitoka kwenye miangaiko yangu ananisalimia vizuri...tabasamu kubwa na vikolombwezo kibao! niko njia panda jamaa kwa mlio na ujuzi nipeni matuit jamaani!

nawasilishe!
young boy tulia achana na hayo mawazo,assume bahati mbaya unampa ujauzito........ts pretty bad
 
young boy tulia achana na hayo mawazo,assume bahati mbaya unampa ujauzito........ts pretty bad

COURTESY, sina mpango wa kumpa mimba maana naelewa situation ilivyo, na ofcourse kuachana nae nahisi ntakuwa sijajitendea haki! yaani kiufupi hadi tumbo linaniuma nikimfikiria!
 
huo ni uchafu unaotaka kuufanya, jamani mbona wapo wengi mujini hapa hadi umchukue shemejio? (mdogo wa shemejio ni shemejio pia)

wapo wengi najua na wazuri kumliko lakin huyu kaingia mtima jamaa, niache tu hivi wakti naumia?!
 
eti nini??Bwana mdogo,najua hapa hutaelewa ushauri wetu,mbaya zaidi mnaishi pamoja na huyo binti hivyo bado ni rahisi kuingia majaribuni.Ushauri wangu, kama inawezekana badilisha makazi kabisaaa,kama unataka kukimbia zinaa,vinginevyo utajuta siku sijazo
 
hembu fafanua vizuri huo uhusiano wako na huyo mdogo wake shemejio!
 
COURTESY, sina mpango wa kumpa mimba maana naelewa situation ilivyo, na ofcourse kuachana nae nahisi ntakuwa sijajitendea haki! yaani kiufupi hadi tumbo linaniuma nikimfikiria!

kijana una matatizo si bure
 
acha tabia chafu, uzinzi tu unakusumbua

siyo hivyo mkuu hili ni pendo haswa sijawahi kumpenda demu toka mwazo wa mwaka 2000 nilipoachana na demu wangu wa kwanza, hawa waliokuja ni kumaliza na kusepa, ila huyu kajaa mtima!
 
eti nini??Bwana mdogo,najua hapa hutaelewa ushauri wetu,mbaya zaidi mnaishi pamoja na huyo binti hivyo bado ni rahisi kuingia majaribuni.Ushauri wangu, kama inawezekana badilisha makazi kabisaaa,kama unataka kukimbia zinaa,vinginevyo utajuta siku sijazo

ndo nimtokee au nimpotezee kabisa?
 
huyo ni mdogo wake mke wako au ni mdogo wake na mke wa kaka yako? kama ni mdogo wake na mke wa kaka,Kubanjua ruksa!
 
Tumia akili yako pia Kumbuka usizini amri ya . . . . .
 
hembu fafanua vizuri huo uhusiano wako na huyo mdogo wake shemejio!

Kaunga, namaanisha tuko in good terms, ananijali sana, kila ninacho mwambia kunifanyia na anafanya bila tatizo wala lalama kama wengine ninaowajua (mifano siwezi taja maana yaweza kuni reveal mimi nani) ofcourse ni mausiano ya kawaida kwa sasa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom