Nifanye nini katika kakiwanja kangu?


Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
163
Likes
5
Points
35
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
163 5 35
Heshima kwenu wadau.
Nina kiwanja changu kidogo square metre 700 kiko maeneo ya bomba mbili Dar. Nafikiria kitu cha kufanya. Niweke mradi gani hapo? Kufuga naona hili ni kama eneo dogo sana kwa ufugaji. Kujenga fremu pia ni wazo,lakini eneo bado halijachangamka na umeme haujafika ingawa uko jirani n.k, n.k. Niko confused kabisa. Haka ndio ka kiwanja pekee niliko nako katika possession yangu...mimi ni mhanjaji tu kama mtanzania wa kawaida anayefanya vijisaving vyake hivyo wazo la kuanza ujenzi wa nyumba(ya makazi) kidokidogo pia lina ingia kichwani.

N.B Wakati fulani nilifikiria pia kuchimba kisima,ili mradi mawazo ya kila aina

Naomba ushauri wenu.

Heshma kwenu

wasalaaam

N.K
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
89
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 89 145
Bomba Mbili in Dar iko wapi?Wzo la kisima ni zuri zaidi,ila kuna risk ya kupata maji ya chumvi . ukiweza Jenga Kanisa kwani ni hall tu weka viti vya plastic ,mike na spika mbili 3,piga uzio wa makuti halafu Tafuta mchungaji kutoka Kenya yeye atafanya kazi yake mwisho wa mwezi unachukua chako.anyway ukishindwa kabisa usijali NIUZIE mimi ,nikupe mahela. :)
 
TEMPOLALE

TEMPOLALE

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
303
Likes
2
Points
0
Age
40
TEMPOLALE

TEMPOLALE

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
303 2 0
Bomba Mbili in Dar iko wapi?Wzo la kisima ni zuri zaidi,ila kuna risk ya kupata maji ya chumvi . ukiweza Jenga Kanisa kwani ni hall tu weka viti vya plastic ,mike na spika mbili 3,piga uzio wa makuti halafu Tafuta mchungaji kutoka Kenya yeye atafanya kazi yake mwisho wa mwezi unachukua chako.anyway ukishindwa kabisa usijali NIUZIE mimi ,nikupe mahela. :)
Awatukanaye wachungaji hawachagulii tusi.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
banda la videoje???
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
89
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 89 145
Awatukanaye wachungaji hawachagulii tusi.
Mkuu,kuna Kijana mkikuyu nimeongea naye ,anafanya kazi ya kuhubiri injili na mafanikio anayo,anataka kukodi gari kwa ajili ya kutoa HUDUMA yupo tayari kulipa 40,000 per day.
Huyo kijana amegombana na Mtumishi mwingine(naye ni Mkenya) chanzo cha malumbano hayo ni maslahi ya kifedha na zawadi kutoka kwa waumini wa neno la bwana.
having said that ,it seems there is a demand for Facilities for provisional of Spiritual services.
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Mzalendo umenichekesha sana! kwanini hukusema atafute mchungaji toka Nigeria?
Bomba Mbili in Dar iko wapi?Wzo la kisima ni zuri zaidi,ila kuna risk ya kupata maji ya chumvi . ukiweza Jenga Kanisa kwani ni hall tu weka viti vya plastic ,mike na spika mbili 3,piga uzio wa makuti halafu Tafuta mchungaji kutoka Kenya yeye atafanya kazi yake mwisho wa mwezi unachukua chako.anyway ukishindwa kabisa usijali NIUZIE mimi ,nikupe mahela. :)
 
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,730
Likes
52
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,730 52 145
Bomba Mbili in Dar iko wapi?Wzo la kisima ni zuri zaidi,ila kuna risk ya kupata maji ya chumvi . ukiweza Jenga Kanisa kwani ni hall tu weka viti vya plastic ,mike na spika mbili 3,piga uzio wa makuti halafu Tafuta mchungaji kutoka Kenya yeye atafanya kazi yake mwisho wa mwezi unachukua chako.anyway ukishindwa kabisa usijali NIUZIE mimi ,nikupe mahela. :)
kama una stress ingi JF. zitaisha tu.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Nigaie mimi.
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,602
Likes
1,269
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,602 1,269 280
Mkuu, kule bado hapajachangamka sana ila kwa kisima ingekulipa hata kama maji yatakuwa na chumvi utapata watu wakujenga, kule watu wengi wanajenga. Maeneo ya moshi baada au kwa diwani ndiyo pamechangamka, ufugaji unahitaji usimamizi wa karibu.
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
otesha mipapai yako kumi au kumi na tano then baada ya miezi sita rudi kuvuna
 
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
163
Likes
5
Points
35
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
163 5 35
Mkuu, kule bado hapajachangamka sana ila kwa kisima ingekulipa hata kama maji yatakuwa na chumvi utapata watu wakujenga, kule watu wengi wanajenga. Maeneo ya moshi baada au kwa diwani ndiyo pamechangamka, ufugaji unahitaji usimamizi wa karibu.
Asante kaka, angalau dunia bado inao binadamu considerate kama wewe
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
89
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 89 145
Vipi mbona hutupi feedback,Nyamtala ?
Tuletee picha ya kiwanja chako tukushauri vizuri.
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 76 145
weka kuku wa kienyeji au wa mayai wa kisasa maana hawaitaji taa za umeme usiku kucha unaweza tumia taa ndogo za solar. Pia mayai unaweza subiri yawe mengi ukayafuata na kuuza mjini. Mbolea tumia kuoteshea miti ya matunda sehemu unayoplani kubakiza kama bustani ukijenga baadae. Nina plan kama hii kwenye plot yangu ingawa ni kubwa kidogo
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
89
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 89 145
ushapata majibu mkuu.ninahamu kujua umefanyia nini plot yako_Offer yangu bado ipo palepale Mkuu
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Heshima kwenu wadau.
Nina kiwanja changu kidogo square metre 700 kiko maeneo ya bomba mbili Dar. Nafikiria kitu cha kufanya. Niweke mradi gani hapo? Kufuga naona hili ni kama eneo dogo sana kwa ufugaji. Kujenga fremu pia ni wazo,lakini eneo bado halijachangamka na umeme haujafika ingawa uko jirani n.k, n.k. Niko confused kabisa. Haka ndio ka kiwanja pekee niliko nako katika possession yangu...mimi ni mhanjaji tu kama mtanzania wa kawaida anayefanya vijisaving vyake hivyo wazo la kuanza ujenzi wa nyumba(ya makazi) kidokidogo pia lina ingia kichwani.

N.B Wakati fulani nilifikiria pia kuchimba kisima,ili mradi mawazo ya kila aina

Naomba ushauri wenu.

Heshma kwenu

wasalaaam

N.K
Mcha Fremu ya bidhaaa... jioni funga fremu weka viti vichache bia na viroba..... ulete mrejesho humu...
 

Forum statistics

Threads 1,236,755
Members 475,220
Posts 29,267,874