Katoto kadhuri
JF-Expert Member
- Apr 6, 2017
- 759
- 327
nimeshapiga tiariFika mbali kwanza ili uone umepata faida gani..
Na siku zote utambue maamuzi ya kuacha jema au baya lipo kwa mhusika mwenyewe wala sisi hatuwezi kukusaidia kama wewe hujaamua.
Hebu piga punyeto kwanza kabla hujareply hii komenti.
dk 30 bila kukojoa mwanaune huyo hajiwez?huenda unaowapata ni wanaume wa dar, tafuta wanaume rijali wa mikoani hutarudia kujichua
nimeshapiga tiari
Endelea kupiga hadi upate fangasi.nimeshapiga tiari
picha ya nini?Embu tuma picha yako kwanza. Ndio tutajua cha kukushauri.
Njoo nikupe penzi matata achana na hao wanaume wa Dar ni dhaifu.Wakuu nimekua mhanga sana wa kujichua, nimekuwa nikifanya hivyo tangu nimevunja ungo.
Hali hii imefanya nabadili wanaume sababu kila naedate nae najikuta hanilidhishi hata tukienda 30mns non stop.
Nimekuwa mhanga sana wa mambo haya cz nikifanya najilidhisha kabisa hamu zote zinaisha tofauti na mwanaume!
Nisaidieni jamani kabla sijafika mbali nawaza sana hii hali nitaiachaje.
picha ya nini?
huu ndio ushuri jmn?Endelea kupiga hadi upate fangasi.
Kama akili yako inajua ushauri inaotaka kupewa basi kumbe umeendekeza ujinga kwa makusudi.huu ndio ushuri jmn?
sawa ila sina uakkka cz me ndo najijua na ukwelAnaweza kwenda muda mrefu ila dik legelege hai-kuni vzr kunako gemu
kwa raha zangKama akili yako inajua ushauri inaotaka kupewa basi kumbe umeendekeza ujinga kwa makusudi.
Piga punyeto hadi unukie mishikaki.
nepe ushuriNjoo pm
shauri tu si lazima pchaIli tukushauri vizuri.
hamna jipyaNjoo nikupe penzi matata achana na hao wanaume wa Dar ni dhaifu.