Nifanye nini ili nisiendelee kumuaza

Nifanye nini ili nisiendelee kumuaza

Muda ni tiba wa vitu vingi, ipe muda hiyo hali kisha tafuta mwenza. Taratibu uta adapt kitu kipya.
 
Habar ya jion hii wakuu; naomba msaada wenu nifanye nn juu ya huyu mwanamke maana katka maisha yang hasa ulimwengu huu wamapenz hii ndo mara ya kwanza kunitokea_ yaan kumuacha mwanamke kwa ridhaa yangu thn nikaendelea kumuaza.

Simple, mrudie.
 
Simply Kunywa Viroba Nakwambia Utasahau Kabisa Na Ukilala Unapata Usingizi Munono

HIYO kwa muda tu mimi mwenyewe niko na tatizo kama hilo.nimeachana na mke wiki imepita pamoja na kwamba sitaki kabisa kurudiana naye lakini bado namkumbuka tu.nimejaribu viroba vinaisha saa 8 usiku baada ya hapo hakuna usingizi tena.imeathiri hadi perfance ya kazi
 
Back
Top Bottom