Waterbender
JF-Expert Member
- Oct 2, 2018
- 7,913
- 10,745
Betting inatufunza uvumilivu sanaaaJikite kwenye ibada huku ukimuomba Mungu,Betting ni ugonjwa wakisaikilojia kama umeifanya ikutawale.
Betting inatufunza uvumilivu sanaaaJikite kwenye ibada huku ukimuomba Mungu,Betting ni ugonjwa wakisaikilojia kama umeifanya ikutawale.
[emoji23][emoji23] yani kama vile tunaongelea mambo nyeti ya serikali![emoji23] [emoji23] [emoji23] naona mods washafanya yao kwenye heading
😂 😂 😂 😂 😂[emoji23][emoji23] yani kama vile tunaongelea mambo nyeti ya serikali!
Watu hawafanani ndugu, mimi nikiamua nimeamuaNakuapia hujaacha wew...hakuna aliewai acha
Ile 30,000/= ya yule mama wa vicoba ndiyo uliitumia kubet?Waungwana, poleni na majukumu yenu, enzi hizo nilikuwa mlevi wa pombe lakini kimaajabu tu nikaweza kuacha, nikahamia kwenye sigara, huko nako nikapambana nikaweza kuacha kabisa!
Sasa si ndio nikaanza kubet! Waungwana nmekuwa mlevi mbwa wa kubet! Yaani nabet kila siku, makampuni karibu yote nimejisajili! Mbaya zaidi napigwa kila siku hasa nikiweka dau kubwa, nkiweka dogo angalau napata ya kubrashia viatu!
Waungwana nifanyeje niachane na huyu sheitwani? Maana kama jana Liverpool na Man U wamenichakaza haswaaa!!! Msaada majamaa!!
Hahahahah watu kwa kufukua makaburi hamjambo aiseeIle 30,000/= ya yule mama wa vicoba ndiyo uliitumia kubet?
Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
Wapenda sifa wameongeza goli, mechi imeisha 2-4 mkeka umechanika na nimekosa 15,000/= kwa 700/= niliyowekaSiachi kubeti, hata hivi sasa nimebeti matokeo ya mechi fulani yawe 2-3, na hadi sasa matokeo yako hivyo zimebaki dakika 10, nisaidieni kushika nyeti yabaki hivyo hivyo jamani!
Tatizo hujui kubashiri tafuta watalaam kama cc ucopy mikeka utafurahia betting ngoja nikutumie baadhi ya mikeka ya wk moja iliyopitaWaungwana, poleni na majukumu yenu, enzi hizo nilikuwa mlevi wa pombe lakini kimaajabu tu nikaweza kuacha, nikahamia kwenye sigara, huko nako nikapambana nikaweza kuacha kabisa!
Sasa si ndio nikaanza kubet! Waungwana nmekuwa mlevi mbwa wa kubet! Yaani nabet kila siku, makampuni karibu yote nimejisajili! Mbaya zaidi napigwa kila siku hasa nikiweka dau kubwa, nkiweka dogo angalau napata ya kubrashia viatu!
Waungwana nifanyeje niachane na huyu sheitwani? Maana kama jana Liverpool na Man U wamenichakaza haswaaa!!! Msaada majamaa!!
Ile 30,000/= ya yule mama wa vicoba ndiyo uliitumia kubet?
Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
Hao wanaojiita wa uhakika ni wachawi tu. Mara nyingi odds wanatoa za uongo halafu baada ya matokeo wanafanya kuedit kuwa walipost sawa. Nimekumbana nao sana kwenye safari za ujinga wa kutaka kuwa bilionea. Ukiangalia site nyingi za hao wahuni, huwa hawaruhusu comments.Na mwenyewe anabahatisha tu on long run ni loss Mimi nimefanya na paid service wanajiita betensured wana kitu wanaaita sure 2 na sure 3 yaani wanakupa odd 2 na odd 3 za uhakika lakini nimeishiwa kunyolewa mpaka basi kuna Siku nimetia laki laki kwenye hiyo odd 2 na 3 na zote mbili nikapunwa. Sio kwamba haupati lakini rate ya kupunwa in kubwa tofauti na wanavyotangaza.
Nina miaka miwili tangu nilipoacha. Na naamini sitarudia.Nakuapia hujaacha wew...hakuna aliewai acha
Japo inahitaji kujitoa kwelikweli. Ile ni kama pomne au sigara na pengine kama cocain. Kuna muda ukisikia tangazo unasikia roho inakwambia jaribu.Nakuapia hujaacha wew...hakuna aliewai acha