mgonga
Senior Member
- Oct 26, 2018
- 174
- 563
Waungwana, poleni na majukumu yenu, enzi hizo nilikuwa mlevi wa pombe lakini kimaajabu tu nikaweza kuacha, nikahamia kwenye sigara, huko nako nikapambana nikaweza kuacha kabisa!
Sasa si ndio nikaanza kubet! Waungwana nmekuwa mlevi mbwa wa kubet! Yaani nabet kila siku, makampuni karibu yote nimejisajili! Mbaya zaidi napigwa kila siku hasa nikiweka dau kubwa, nkiweka dogo angalau napata ya kubrashia viatu!
Waungwana nifanyeje niachane na huyu sheitwani? Maana kama jana Liverpool na Man U wamenichakaza haswaaa!!! Msaada majamaa!!
Sasa si ndio nikaanza kubet! Waungwana nmekuwa mlevi mbwa wa kubet! Yaani nabet kila siku, makampuni karibu yote nimejisajili! Mbaya zaidi napigwa kila siku hasa nikiweka dau kubwa, nkiweka dogo angalau napata ya kubrashia viatu!
Waungwana nifanyeje niachane na huyu sheitwani? Maana kama jana Liverpool na Man U wamenichakaza haswaaa!!! Msaada majamaa!!