Nielimisheni kuhusu hili swala la CV na Attachment

Nielimisheni kuhusu hili swala la CV na Attachment

PistolGang

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Posts
392
Reaction score
44
Salamu kwa wote.
Naomba kujua wadau, CV iliyo nzuri na yenye mvuto inatakiwa iwe ukurasa zisizopungua na kuzidi ngapi?

Pili naomba kujua, upande wa email application for job. Ni njia ipi nzuri ya kuattach vyeti, iwapo unavyeti zaidi ya vitano na CV yako.

Naomba niwasilishe na ninahitaji sana mawazo yenu. Asante
 
page mbili tu mkuu,iliyo clear watu hawana mda wa kusoma cv ya page tano au zaidi
 
page mbili.

job application methods: inategemea kwenye tangazo wameweka masharti gani!

Kama wamesema email inaruhusiwa sambamba na barua, the best way ni kutumia barua (kama una uwezo ems ni nzuri)
 
viweke pamoja vyeti vyako il viwe kwenye file moja foristance pdf au microsoft word il hr akifungua avione kirahic badala ya kuattach kimoja kimoja
 
viweke pamoja vyeti vyako il viwe kwenye file moja foristance pdf au microsoft word il hr akifungua avione kirahic badala ya kuattach kimoja kimoja

Asante sana kwa hili ngoja na mimi nikafanye marekebisho hapo
 
Salamu kwa wote.
Naomba kujua wadau, CV iliyo nzuri na yenye mvuto inatakiwa iwe ukurasa zisizopungua na kuzidi ngapi?

Pili naomba kujua, upande wa email application for job. Ni njia ipi nzuri ya kuattach vyeti, iwapo unavyeti zaidi ya vitano na CV yako.

Naomba niwasilishe na ninahitaji sana mawazo yenu. Asante


Nitumie vyeti vyako vyote kwa mucobslindi@gmail.com nikuwekee kwa file 1 uone jinsi inavyo kua
 
Kwanza viweke vyeti vyote kwenye folder moja, then send lile folder kwenye compressed zipped folder. Hii inakuwa rahisi zaidi kuliattach folder zima kwa mara moja bila kusababisha usumbufu wa kutuma vyeti separate
 
Kwanza viweke vyeti vyote kwenye folder moja, then send lile folder kwenye compressed zipped folder. Hii inakuwa rahisi zaidi kuliattach folder zima kwa mara moja bila kusababisha usumbufu wa kutuma vyeti separate

ndio apo pia nimekuelewa asante.
 
Back
Top Bottom