Nidhamu ya uoga ndio tatizo lenu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nidhamu ya uoga ndio tatizo lenu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gango2, Nov 18, 2011.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    tatizo kubwa la wabunge wa CCM ni kuwa wanafuata mkumbo! endapo angeanzisha mmoja tu kumuunga mkono LISSU au kupinga mswada huu kusomwa mara ya pili, ninaamini wote wangemgeuzia upepo waziri wa katiba, wangepinga sana.

    mfano mzuri ni BAJETI ya wizara ya nishati, alipoanzisha tu mama kilango, wote wakamfuata lakini endapo mama kilango angeunga mkono ile bajeti wote wangeogopa kupinga wangeunga mkono! t

    uoga ndio unaowaponza hawa watu kila mtu anajua nikipinga tuu,,,,hakuna nafasi ya ubunge safari ijayo....
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,127
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    maslahi ya chama kwanza - taifa halijanigawia ubunge mimi.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kila mtu anajali tumbo lake na sio wananchi waliowapeleka pale mjengon!washenzi sana
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,301
    Likes Received: 2,331
    Trophy Points: 280
    ndio maana nafanya kazi kwa tiketi ya vyeti vyangu na sio chama..simuogopi mtu nawaheshim
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,883
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    tena umenikumbusha ntaandika uzi kuhusu huyu mama kuwa muongeaji wa kwanza kwenye issue nyeti sijajua sababu wahy?
     
  6. M

    Malova JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hisia pia zinaharibu sana mambo, kwamba huyu ni wakijani mwenzangu basi niungane nae hata kama kachemka. Umbumbu pia hawa jamaa wanao mkubwa sana ndio maana hata uchangiaji wengine hawachangi kabisaaaaa mfano mbunge yule kwaya master analala tuuuuu.
     
  7. C

    Chibwera Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi hata wale madaktari na maprofesa huwa akili zao zinayeyuka wakifika mjengoni.
     
  8. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa kuna miprofesa mingi tu na madaktari wa filosofa pale lakini wote wanaongozwa na upepo tena katika hili ni wale madaktari wa sheria kabisa......yaaan uoga mtupu mi kama yangekuwa mababa yangu ningeyakana...........!
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    chukua chako mapema.
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,201
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ala kumbe ndo hivyo!!!
     
Loading...