NIDA wapeni wananchi namba wasajili makampuni BRELA

NIDA wapeni wananchi namba wasajili makampuni BRELA

nyundo2017

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Posts
1,437
Reaction score
861
Inasikitsha sana huu mfumo wa kusajiri kampuni kwa kutumia kitambulisho cha NIDA ambacho unakipata zaidi ya miezi mitatu.

Sasa kunakurekebisha taarifa BRELA watu wanashindwa kwanini NIDA wasitangulize kutoa namba ili wananchi wajisajiri wakati wanasibiri vitambulisho hivyo.

Serikali inakosa mapato kwa uzembe na je ambao wanarekebisha taarifa tu wafunge makampuni kwa kusubiri vitambulisho?

Je ambako NIDA hawajafika kuandikisha na watu wanatakakufungua makapuni wafanyeje?

Huu ni uzembe
 
Imenikuta hii...wee acha tu utazani watu hawajali kitu....

Ulichoongea ni sawa kabisa wanahitaji kufikiria hilo kama changamoto kwetu na kwa serikali kwa kutopata mapato kwa mda muafaka
 
Inakera nimebahatika kupata shareholders tumehangaikia vitambulisho nida kupitia online registration sasa inakera koz up to this moment hakuna kitu jambo hili linakatisha tamaa na sidhan kama tutafika kwa hali hii
 
Nashindwa Ku renew passport nashindwa Kusajili kampuni. Nimejiandikisha tangu Nov 2017. Wazo lako zuri sana
 
MAGUFULI HAJAONA HUU UZEMBE WA NIDA? MBONA WENGINE ANAWASHUGHULIKIA FASTA? HUKU MTAANI TANGU TUANDIKISHE MWAKA 2017 HADI LEO HAKUNA KITU. WANAKERA SANA
 
Back
Top Bottom