Niachane vipi na huu mchepuko?


Dola Iddy

Dola Iddy

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
1,802
Likes
938
Points
280
Dola Iddy

Dola Iddy

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2014
1,802 938 280
Habari za muda huu wanachama wenzangu wa JF, matumaini yangu hamjambo na ni wazima wa afya,

Ningependa kusema najuta kutembea na msista flani mwenye mimba na amejifungua mwezi wa 6 kwa oparesheni, binafsi nina mke wangu ambae nae ana ujauzito wangu na anategemea kujifungua mwezi huu wa 7 sio zaidi ya wiki mbili zijazo,kwa kifupi nimeamua kubaki na mke wangu na kumuandalia maisha mema na mazuri mtoto wangu hivyo nafsi yangu inanitaka niachane na huyo mchepuko japo naogopa nikimwambia simtaki anaweza kuchukua hatua hatarishi na kuniweka matatani au hata kuniroga manake nishapewa stori kabila lao ni moto wa kuotea mbali.

Nimejitahidi kutopokea simu zake kwa muda lakini naona mwenzangu hajui kusoma alama za nyakati kwani kila muda ananisumbua na mimi kutoka ndani ya moyo simtaki na sina muda wa kulea mtoto nisiejua kapatikana wapi,nampenda mke wangu na nampenda sana mtoto wangu ajae.

Naombeni ushauri niachane nae vipi huyu single mother?

NATANGULIZA SHUKRANI KWENU WANA JAMIIFORUMS.
 
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
4,858
Likes
3,490
Points
280
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2015
4,858 3,490 280
Pole sana mkuu
 
ora

ora

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,207
Likes
1,102
Points
280
ora

ora

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,207 1,102 280
nampenda sana mke wangu nampenda na mtoto mtarajiwa
we kaka mimi nahisi Mungu akusaidie katika kipindi kigumu!
maana ungekua ynampenda mkeo usingechepuka
baada ya kuona jumba bovu linakuangukia unajifanya humtaki unarudi kwa mkeo kisa hutapata papuchi mwaka mzima na utalea??

ndo faida ya uzinzi kaka / mwanaume wa kweli hakimbii majukumu
alafu huyo khadija mwakani mwezi kama huu ataaanza tena kuruka majoka sijui utamfata tena......?!?!
acha kukimbia kinyago ulichokichonga ..wajibika
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,145
Likes
3,246
Points
280
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,145 3,246 280
Hizo sababu ulizotutajia zinazokufanya ushindwe kumwambia ukweli ni justification unatafuta tu. Hivi hivi ulivyotuambia sisi ukimwambia yeye kuna ubaya gani kaka, usijitafutie sababu ili kuendelea nae, kama umeshaamua kuachana na uzinzi ni Jambo Jema usikaribishe kurudi tena nyuma.

Ulisikia case ngapi za watu waliojiua baada ya kuambiwa wanaachwa? Hamna kitu kama hicho, kama hakujiua alipoachwa na huyo jamaa aliyemzalisha tena kwa operesheni ndio atajiua juu yako?

Hebu acha kutafuta sababu za kuendelea kuwa nae, mwite mwambie wazi adhma yako full stop.
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,673
Likes
2,764
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,673 2,764 280
Habari za muda huu wanachama wenzangu wa JF, matumaini yangu hamjambo na ni wazima wa afya,

Ningependa kusema najuta kutembea na msista flani mwenye mimba na amejifungua mwezi wa 6 kwa oparesheni, binafsi nina mke wangu ambae nae ana ujauzito wangu na anategemea kujifungua mwezi huu wa 7 sio zaidi ya wiki mbili zijazo,kwa kifupi nimeamua kubaki na mke wangu na kumuandalia maisha mema na mazuri mtoto wangu hivyo nafsi yangu inanitaka niachane na huyo mchepuko japo naogopa nikimwambia simtaki anaweza kuchukua hatua hatarishi na kuniweka matatani au hata kuniroga manake nishapewa stori kabila lao ni moto wa kuotea mbali.

Nimejitahidi kutopokea simu zake kwa muda lakini naona mwenzangu hajui kusoma alama za nyakati kwani kila muda ananisumbua na mimi kutoka ndani ya moyo simtaki na sina muda wa kulea mtoto nisiejua kapatikana wapi,nampenda mke wangu na nampenda sana mtoto wangu ajae.

Naombeni ushauri niachane nae vipi huyu single mother?

NATANGULIZA SHUKRANI KWENU WANA JAMIIFORUMS.
Mimba Ni yako? Na Kama si yako, je naye anatambua ni ya Nani? Ukijibu hapa ndo naweza kukushauri....
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,112
Likes
23,156
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,112 23,156 280
Huyo mchepuko mimba ulimpa weewe???

Unatamani kumuacha alafu unaogopa hatua hatarishi ikiwemo kurogwa???

Kama unaamua kumuacha Basi huna budi kutokuogopa matatizo utakayo yapata au akayosababisha.

Ukilikoroga lazima ulinywe. Mwache, mwambie humtaki maanisha unachosema. Full stop


N.b kama Huyo mtoto ni wako utakuwa umetenda dhambi kubwa kumuacha
 
Inog01

Inog01

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
1,230
Likes
1,836
Points
280
Inog01

Inog01

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
1,230 1,836 280
unaona hafai tena,uko vinzuri,chamsingi mwambie ukweli kama umeoa ,piatubu dhambi hyo kwa kumwambia ukwel mkeo
 
K

kumbukumbu la torati

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2016
Messages
255
Likes
283
Points
80
K

kumbukumbu la torati

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2016
255 283 80
Ww unautan sana et???

Yan unadiriki kutu danganya kuwa nampenda mkewangu na mtoto ajae unaufahamu upendo ww?

Yan dhambi ni mbaya ukishatenda inaleta shida.mkeo ana mimba lkn ukaona ukafanye uasherati wako na mwenyemimba mwingine tena.

Tubu kwa MUNGU kwanza afu mwambie ukweli MUNGU ni mwenye huruma atakusamehe na kukusaidia pia namna ya kumwambia na omba hekima pia.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,461
Likes
117,352
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,461 117,352 280
Alipokuwa anakukatia viuno hukugundua kama unampenda mkeo baada ya kumpa mimba ndiyo sasa unataka kumtelekeza huku ukipiga mayowe nampenda mke wangu nampenda mke wangu. Subiri mtoto azaliwe ufanye DNA na kama ni wako umpe matunzo yote anayostahili badala ya kutaka kumkimbia na kumuachia mzigo mkubwa wa malezi.

Habari za muda huu wanachama wenzangu wa JF, matumaini yangu hamjambo na ni wazima wa afya,

Ningependa kusema najuta kutembea na msista flani mwenye mimba na amejifungua mwezi wa 6 kwa oparesheni, binafsi nina mke wangu ambae nae ana ujauzito wangu na anategemea kujifungua mwezi huu wa 7 sio zaidi ya wiki mbili zijazo,kwa kifupi nimeamua kubaki na mke wangu na kumuandalia maisha mema na mazuri mtoto wangu hivyo nafsi yangu inanitaka niachane na huyo mchepuko japo naogopa nikimwambia simtaki anaweza kuchukua hatua hatarishi na kuniweka matatani au hata kuniroga manake nishapewa stori kabila lao ni moto wa kuotea mbali.

Nimejitahidi kutopokea simu zake kwa muda lakini naona mwenzangu hajui kusoma alama za nyakati kwani kila muda ananisumbua na mimi kutoka ndani ya moyo simtaki na sina muda wa kulea mtoto nisiejua kapatikana wapi,nampenda mke wangu na nampenda sana mtoto wangu ajae.

Naombeni ushauri niachane nae vipi huyu single mother?

NATANGULIZA SHUKRANI KWENU WANA JAMIIFORUMS.
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,112
Likes
23,156
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,112 23,156 280
Alipokuwa anakukatia viuno hukugundua kama unampenda mkeo baada ya kumpa mimba ndiyo sasa unataka kumtelekeza huku ukipiga mayowe nampenda mke wangu nampenda mke wangu. Subiri mtoto azaliwe ufanye DNA na kama ni wako umpe matunzo yote anayostahili badala ya kutaka kumkimbia na kumuachia mzigo mkubwa wa malezi.
Majuto ni mjukuuu
 
mrs fiance

mrs fiance

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
352
Likes
163
Points
60
mrs fiance

mrs fiance

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
352 163 60
Habari za muda huu wanachama wenzangu wa JF, matumaini yangu hamjambo na ni wazima wa afya,

Ningependa kusema najuta kutembea na msista flani mwenye mimba na amejifungua mwezi wa 6 kwa oparesheni, binafsi nina mke wangu ambae nae ana ujauzito wangu na anategemea kujifungua mwezi huu wa 7 sio zaidi ya wiki mbili zijazo,kwa kifupi nimeamua kubaki na mke wangu na kumuandalia maisha mema na mazuri mtoto wangu hivyo nafsi yangu inanitaka niachane na huyo mchepuko japo naogopa nikimwambia simtaki anaweza kuchukua hatua hatarishi na kuniweka matatani au hata kuniroga manake nishapewa stori kabila lao ni moto wa kuotea mbali.

Nimejitahidi kutopokea simu zake kwa muda lakini naona mwenzangu hajui kusoma alama za nyakati kwani kila muda ananisumbua na mimi kutoka ndani ya moyo simtaki na sina muda wa kulea mtoto nisiejua kapatikana wapi,nampenda mke wangu na nampenda sana mtoto wangu ajae.

Naombeni ushauri niachane nae vipi huyu single mother?

NATANGULIZA SHUKRANI KWENU WANA JAMIIFORUMS.
Wanafki wengine bwana.ungempenda mkeo ungeenda kufata K za njee??? Mxiuuuuuu
 
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,528
Likes
946
Points
280
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,528 946 280
akipiga simu mpe mtu akupokelee na aseme umepata ajali umekufa baada ya hapo badili namba atajua umekufa
Hachukui round ata dead kweli usifanye hivo
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,219
Likes
5,435
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,219 5,435 280
Unamaanisha nini hapo
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450