Nia ya rais r. Mugabe kubaki madarakani mpaka kufa

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
<div class="bbWrapper">Wakati akiadhimisha miaka 86 ya kuzaliwa wachambuzi wanasema Rais Robert Mugabe wa Zimbabwe ana nia kubaki madarakani mpaka kufa. Source VOA. sasa hii wandugu imekaaje je Tanzania Mh. Rais Jakaya Kikwete akishughulikia Mafisadi tumpe ridhaa mpaka <span style="color: darkred"><b>kufa kwake</b></span>. Maana yeye Mh.Rais Kikwete anaogopa akimaliza muda wake huku amewashughulikia Mafisadi watamfungulia mashtaka.</div>
 

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
56
Points
135

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 56 135
<div class="bbWrapper">Mkuu ukweli ni kuwa Papa Mugabe hataki kun'gan'gania madaraka. Tatizo ni kuwa ni nani atakayechukua madaraka badala yake? na akichukua future ya Mugabe itakuwaje? hili ndio tatizo. Ana hela za kutosha kula hadi kufa kwake, ana bonge la jumba Hong Kong na UK, what more would he need?<br /> <br /> Ameua watu wengi ametesa watu wengi na amewaletea maumivi watu wengi, ili kukwepa adhabu ni better kufia madarakani. Hata mimi ningekuwa muuaji ningen'gan'ania madarakani.<br /> <br /> Jamaa mmoja huko Turkey alikuwa mjanja sana, baada ya kuingia madarakani tu cha kwanza alichoanza kufanya ni kuhakikisha magereza yanakuwa katika hali nzuri na wafungwa wanakuwa na huduma nzuri. The reason behind was, he knew after his presidency he will go to jail. Tatizo ni kuwa Mugabe may not go to jail, but will go to hell.......ndio maana anaogopa kuachia madaraka.</div>
 

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
<div class="bbWrapper">...i think this man will stop a bullet on his head or chest before he realises his dream as a life president of Zimbabwe. <br /> <br /> Kimya cha wazimbabwe kina mshindo mkuu. We mwache tu!! Pambaff!!!!</div>
 

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,794
Likes
174
Points
160

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,794 174 160
<div class="bbWrapper">i sympathises with his land redistribution plan and industries to be owned by with majority shares by zimbabwean, i am pro socialist but the thing that puzzling me is his extravagant life, wealth accumulation and the most important one is why now? why didnt he do this recently after uhuru?</div>
 

FM

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
202
Likes
1
Points
0

FM

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2009
202 1 0
<div class="bbWrapper"><div class="bbCodeBlock bbCodeBlock--expandable bbCodeBlock--quote"> <div class="bbCodeBlock-title"> <a href="/goto/post?id=821199" class="bbCodeBlock-sourceJump" data-xf-click="attribution" data-content-selector="#post-821199">Prisoner said:</a> </div> <div class="bbCodeBlock-content"> <div class="bbCodeBlock-expandContent"> Wakati akiadhimisha miaka 86 ya kuzaliwa wachambuzi wanasema Rais Robert Mugabe wa Zimbabwe ana nia kubaki madarakani mpaka kufa. Source VOA. sasa hii wandugu imekaaje je Tanzania Mh. Rais Jakaya Kikwete akishughulikia Mafisadi tumpe ridhaa mpaka <span style="color: darkred"><b>kufa kwake</b></span>. <b>Maana yeye Mh.Rais Kikwete anaogopa akimaliza muda wake huku amewashughulikia Mafisadi watamfungulia mashtaka.</b> </div> <div class="bbCodeBlock-expandLink"><a>Click to expand...</a></div> </div> </div> Watamshataki kwa sababu aliwashughulikia tu ??? Nini itakuwa jeuri yao hao mafisadi wakati huo???</div>
 

Forum statistics

Threads 1,205,182
Members 457,754
Posts 28,185,055