Ni zipi ni amri kweli zile 10 za Mungu

Ni zipi ni amri kweli zile 10 za Mungu

Dar half life

Member
Joined
Sep 13, 2016
Posts
98
Reaction score
50
Tulio wengi tuliokulia kwenye mafundisho ya kikristo tunajua au tumewahi fundishwa kuhusu amri 10 za Mungu ambazo zina umaarufu Sana ndani na nje ya ukristo.
Shida niliyokutana nayo ukubwani kwangu ni mpishano Wa amri hizi kutoka dhehebu moja kwenda lingine ambayo ikanifanya nijiulize Kama zipo Holela(random) au kuna umuhimu Wa kuzifuata kuanzia ya kwanza hadi ya Kumi...Mwenye uelewa sahihi Wa amri hizi atujuze tafadhali kwa faida ya wote na umuhimu wake kwetu
 
Kutoka 20. Tofauti iko kwenye amri ya pili. Usijifanyie sanamu.......Hapo ndio kwenye utata kwa walio wengi maana wengine mpaka sura ya Yesu wanaijua.
 
Kutoka 20. Tofauti iko kwenye amri ya pili. Usijifanyie sanamu.......Hapo ndio kwenye utata kwa walio wengi maana wengine mpaka sura ya Yesu wanaijua.
Wa kuijua sura ya Yesu tofauti na walioishi nyakati zake bado hajazaliwa.
 
KUTOKA 20:1-17.Tofauti na hapo ni uzushi ulio dhaahiil
 
Back
Top Bottom