Ni zaidi ya picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni zaidi ya picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Mar 8, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,335
    Likes Received: 14,606
    Trophy Points: 280
    mitaa ya kinondoni
    DSC06957.jpg
     
  2. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii itakuwa vingunguti tu...
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Duh!!Hii si ni hatari sana kwa usalama barabarani!!
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko wapi mzee wa UBU- usalama barabarani na uraia atoe elimu TBC1.
     
  5. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kama sio hizo nyumba ningejua hayo magari yanakatiza Mikumi National Park.
     
  6. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,831
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    duh.., hatari sana. vingunguti kwa mnyamani hiyooo.
     
  7. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    eti na Dar ni jiji kati ya majiji!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hapo ni karibu na ofisi chafu chafu za chama flani hivi...
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    ngoja nikusaidie hapo ni mtaani kwangu na hiyo ofisi unayoisema ni ya chama cha mapinduzi (ccm).
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,455
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha kama Ngoro ngoro vile...
     
  11. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 713
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    yo maana ya kuitwa mjasiriamali LAZIMA uwe na roho ya jiwe kuchungia mifugo mjini
     
  12. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    mmmh rejao!!!
    unamaanisha chama tawala wameshindwa kazi au!!???
     
  13. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,404
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Usiposema Chadema unaumwaga?
     
  14. Hatujuwani

    Hatujuwani Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sema hakyamungu!!!
     
  15. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dar kuna vibaka wengi lakini hawathubutu kuiba hawa mbuzi wa makaburini, kwa hiyo utajua hawa si mbuzi wa kawaida.
     
  16. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 3,626
    Trophy Points: 280
    Haswaa na majina yao nayajua, wa
    1. Hadija
    2. Shomari
    3. Malaria Sugu
    4. Rejao
    5. Bujibuji
    6. Nimemsahau kidogo
    Kama hujipendi wagonge sasa uone kazi
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,954
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Mbuzi kama hawa wanaoishi town halafu wanapishana na magari huwa wanakula mpaka BIG GEE!
     
  18. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilidhani picha hii kumbe hiyo bwana aaargghh
    Masaburi.jpg
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Uongozi legelege ya chama tawala ndio faida yake hiyo tunaiona sasa!
     
  20. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamani ccta wawatu
     
Loading...