Ni ya kichina


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Dada alipewa ujauzito na mchina.
Baada ya miezi tisa alijifungua na miez mitano baadae mtoto alifariki.
Mama:nilijua,nilijua,nilijua!
Watu:ulijua nini?
Mama:Bidhaa ya kichina.
Watu:kivipi
mama:Bidhaa ya kichina haidumu.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,994
Likes
1,622
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,994 1,622 280
Maskhara hayo...
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Huo ndo ukweli kwani hata bastola ya kichina haiui mkubwa
 
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
1,071
Likes
63
Points
145
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
1,071 63 145
Natoa Tamko: Mwambie arudi kwa mchina alengeshe vizuri.. ataweka orijio..end.
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Kwa kuwa huelewi huenda nawe wa kichina na muda wako umekwisha wa kuelewa.
 

Forum statistics

Threads 1,250,267
Members 481,278
Posts 29,726,252