Ni Widman Masika CHADEMA vs Lukuvi CCM jimbo la Isimani

Ni Widman Masika CHADEMA vs Lukuvi CCM jimbo la Isimani

Joined
May 9, 2015
Posts
16
Reaction score
4
Ndg wana jamvi, tukiacha ushabiki wa vyama na kujielekeza katika uhalisia ni wazi kwamba jimbo la isimani limeiva kwa upinzani(ukawa) endapo tu watazichanga karata zao vyema. baada ya tathmini ya kina ni dhahiri ya kwamba Widman Masika ndiye anayeelezwa kuwa na nguvu kubwa ya ushawishi.

Pamoja na mabadiliko kidogo ambayo pengine wananchi wenyewe wamejiletea ni dhahiri kabisa mbunge aliyopo ameshindwa kukidhi haja, kiu na matamanio ya wana isimani.Sisi wapenda mabadiliko tunamwamini na kumtakia kila la kheri bwn, WIDMAN MASIKA katika kuufanikisha ukombozi wa wana Isimani.
 
Kila heri schoolmate wangu!
Bt ushauri n kwamba angepambana hukohuko ccm km alivyofanya mwenzio hugo kwenye udiwani idodi. Atasema hamna adabu coz kawajengea shule mmesoma saiz mnawasumbua kwenye anga zao.
ALL IN ALL
ALL THE BEST!
 
Ndg wana jamvi, tukiacha ushabiki wa vyama na kujielekeza katika uhalisia ni wazi kwamba jimbo la isimani limeiva kwa upinzani(ukawa) endapo tu watazichanga karata zao vyema. baada ya tathmini ya kina ni dhahiri ya kwamba Widman Masika ndiye anayeelezwa kuwa na nguvu kubwa ya ushawishi.

pamoja na mabadiliko kidogo ambayo pengine wananchi wenyewe wamejiletea ni dhahiri kabisa mbunge aliyopo ameshindwa kukidhi haja, kiu na matamanio ya wana isimani. sisi wapenda mabadiliko tunamwamini na kumtakia kila la kheri bwn, WIDMAN MASIKA katika kuufanikisha ukombozi wa wana Isimani.

"Sisi" au wewe kivyako!?
 
Naouna ugonvi kati ya Leonce Marto na Peter Msigwa kwa Iringa Mjini na kwa Jimbo la Isman ni kati ya Chiku Abwao na Patrick Sosopi.

Isman ni ngumu kuchukua kwa sababu Lukuvi amewekeza kwenye Ujinga na Umaskini wawa Wanaismani.
 
Naouna ugonvi kati ya Leonce Marto na Peter Msigwa kwa Iringa Mjini na kwa Jimbo la Isman ni kati ya Chiku Abwao na Patrick Sosopi.

Isman ni ngumu kuchukua kwa sababu Lukuvi amewekeza kwenye Ujinga na Umaskini wawa Wanaismani.
wito kwa wakazi wa isman , kunyweni ulanzi wa lukuvi lakini kura ni kwa UKAWA .
 
Nipo hapa kijiji cha Tungamalenga, yaani mikakati inayofanywa hapa ni kama CCM walivyofanya kwa MAMVI.
Jaamani nawaambieni mtasikia. Maeneo ya Hifadhi ya Ruaha wanasema Lukuvi hapati hata kura moja. Last uchaguzi hapo Ruaha hifadhini alipata kura 9, dhiya ya kura 230.
 
Hata mkimpiga chini Lukuvu ni kazi bure maana ameshajipa kazibya ubodigadi wa Magufuli.
 
Back
Top Bottom