Ni watu wa aina tatu tu ndio wasemao ukweli daima

Ni watu wa aina tatu tu ndio wasemao ukweli daima

Kichaa Msafi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Posts
1,090
Reaction score
2,141
Nisiwachoshe wakuu kama mada isemavyo,kuna makundi matatu ya watu wasemao ukweli daima nayo ni;

1. Vichaa: hawa watu ukisikia wanakuambia kitu usikipuuze huwa hawana desturi ya kudanganya japo watu wengi tunawapuuza sana siku zote.

2.Walevi: Hawa nao wanaingia kwenye kundi hili pale wanapokuwa wameutwika kweli kweli iwe kwa bahati mbaya, au kwa kudhamiria kwamba leo nakunywa ili nikampe ukweli wake yule jamaa, au baba, mama, mke, mume, rafiki, au ndugu ukiwa mchawi, mwizi jambazi malaya mnafiki au mwongo huyu drunker akikunywea wewe ujue mambo yako yote yatakuwa hadharani, nayo yatakuwa ya ukweli mtupu, watu hawa nao huwa tukiwadharau tukisema aaah hizo ni pombe tu, ndugu zanguni huo msemo wa huyu mlevi tu ni kujifariji tu ili kuua soo, lakini huwa anakuambia ukweli mtupu.

3.Mtoto mdogo: Huyu kama kashuhudia kitu atakisema kama kilivyo bila kupepesa macho wala kutikisa masikio, hata ukimwambie arudie mara buku atahadithia kama ilivyo, ila tu awe ameshuhudia na sio kwa kufundishwa ili aseme uongo, kwani hata ukimwambia arudie mara kumi hataweza.

My take.
Sasa wewe unayesema kila siku msema kweli mpenzi wa MUNGU sijui nikuweke kundi gani kati ya hayo.
 
Watu wetu wanateswa, wanapotezwa hata wanauliwa na wafanyakazi uchwara mbuzi tunao walipa kwa kodi zetu.

Ukweli mwingine, watu hawataki kutubu kabisa ila wengi wanapenda mno baraka.

Huu ndiyo ukweli ambao hausemwi na makundi mengi au karibia yote.

My prayers: Get well soon Hon. TA. Lisu.

R.I.P. Binti Akwilina A B
Ndoto zako zimezimwa Kama vile mshumaa uzimwavyo.
 
Namba1.2 nipo pamoja na wewe mkuu ila iyo Namba.3 sipo pamoja na wewe mkuu Walevi wahongo SANA mi mmoja wapo
 
Si kweli!!! Ukiwa na hofu ya Mungu huwezi kutangaza, kuongea hata kumshuhudia mtu yoyote uongo
mkuu wenye hofu ya MUNGU pia wanaongopa mkumbuke, PETRO huyu aliongopa kwamba hamjui YESU, MUSA, alimuongopea FARAOH mkewe alimwambia ni dada yake wapo wengine pia
 
Watu wetu wanateswa, wanapotezwa hata wanauliwa na wafanyakazi uchwara mbuzi tunao walipa kwa kodi zetu.

Ukweli mwingine, watu hawataki kutubu kabisa ila wengi wanapenda mno baraka.

Huu ndiyo ukweli ambao hausemwi na makundi mengi au karibia yote.

My prayers: Get well soon Hon. TA. Lisu.

R.I.P. Binti Akwilina A B
Ndoto zako zimezimwa Kama vile mshumaa uzimwavyo.
dah inauma sana mkuu
 
Kwa hiyo ukiunganisha huu msemo, "msema kweli mpenzi wa mungu" na hii thread yako inamaana mtu ukipata ukichaa au ukilewa unaongeza mapenzi kwa mungu..?[emoji2][emoji2][emoji2].
 
mkuu wenye hofu ya MUNGU pia wanaongopa mkumbuke, PETRO huyu aliongopa kwamba hamjui YESU, MUSA, alimuongopea FARAOH mkewe alimwambia ni dada yake wapo wengine pia
Hofu ya Mungu ilipotea ndani yao ndio maana wakatenda uovu na baada yakugundua kosa walitubu.
 
Back
Top Bottom