Ni wapi naweza kutrack simu iliyopotea kwa IMEI (Dar)?

Ni wapi naweza kutrack simu iliyopotea kwa IMEI (Dar)?

Inawezekana kabisa kuikama simu kwa kupeleka IMEI polisi , na upate ushirikiano mzuri. Nimeshashuhudia imefanikishwa
 
Inawezekana kabisa kuikama simu kwa kupeleka IMEI polisi , na upate ushirikiano mzuri. Nimeshashuhudia imefanikishwa
Mkuu, ni kituo chochote cha polisi au hadi HQ. Naomba mwenye maelezo mazuri na hiki kitu atusaidie kueleza.
 
Jamani ya kweli haya...!! Polisi wanaweza kusaidia tracking..?!
 
Nadhani inawezekana juzi juzi kuna mtu aliibiwa A7, ikaja kupatikana mkoa wa mbali sana yani wale wote walioweka line zao kwenye hio simu walitafutwa...waliweza fanya namna gani kwa kweli sijui...
 
Nimeibiwa simu aina ya Nokia Lumia, nimewai sikia kuna mahala katika mitandao ya simu watu huwa wanapeleka IMEI na pia simu inatafutwa nakuonekana au kama ni kuilock.
Unaweza itafuta sim Kwa kjuripot polis,iwapo kunatukio la kihalifu na simu huweza kuwa kama tracking device.

wezi wa sasa ni wajanja au wale wateja wa simu hizo, kwa kubadili imei number toka kwa simu za kimataifa mfano mtu anaweza access database ya kampuni inayosajili imei. kisha ana tafuta imei number ya simu ile ile iliyopo nchi kama brazil,amercan then anaiweka katika simu yake alfu ana print stica ingine yenye imei mpya utapo mkamata kwa kusema simu ni yako sababu ya alama fulani ukienda polis anakuacha wewe kwa kua un a imei number isiyoendanana na kifaa chenyewe.
 
Niel
kwa simu za lumia kama uli enable find my phone ungeweza kuitrack kama angekua hajaiflash/reset ila wengi wenu humu munakumbuka shuka asubuhi wakati haijaibiwa unakuwa huombi ushauri ila ikiibiwa ndio unataka ushauri
Niekeze niifanyie yangu kaka sawa eeeh
 
Nenda kituo chocho cha polisi uliza kitengo cha cyber crime ( uhalifu wa mitandao) utapata maelezo
 
Inawezekana kabisa kuikama simu kwa kupeleka IMEI polisi , na upate ushirikiano mzuri. Nimeshashuhudia imefanikishwa
Kuna mtu alikamatwa na simu kwa stail hii ofisini kwetu....... Tena wanajua mpaka ulipo
 
Kwa sasa ni hatari kununua simu mkononi ambayo huna hakika kama anaekuuzia ni yake..... Polisi wana kitengo cha cybercrime ni wao tu wanauwezo wa kutrack na si vinginevyo lakini pia wezi ni wajanja sana siku hizi kabla hajatia line au kuuza anabadili imei hapo huwezi kuiina tena kibaya zaidi apps za kubadili imei ziko tu katika apps stores kama playstore
 
Back
Top Bottom