Ni wapi naweza kutrack simu iliyopotea kwa IMEI (Dar)?


budebajr

budebajr

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
324
Likes
167
Points
60
Age
47
budebajr

budebajr

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
324 167 60
Nimeibiwa simu aina ya Nokia Lumia, nimewai sikia kuna mahala katika mitandao ya simu watu huwa wanapeleka IMEI na pia simu inatafutwa nakuonekana au kama ni kuilock.
 
budebajr

budebajr

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
324
Likes
167
Points
60
Age
47
budebajr

budebajr

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
324 167 60
Nishapoteza simu nyingi kijana. . . Ukiona hio mpka nataka kutrack kuna maana muim
 
she-eagle

she-eagle

Member
Joined
Mar 2, 2016
Messages
43
Likes
43
Points
25
she-eagle

she-eagle

Member
Joined Mar 2, 2016
43 43 25
Pole. Ukifanikiwa please nistue na mimi ni muhanga budebajr
 
B

Bulah

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
227
Likes
5
Points
35
B

Bulah

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
227 5 35
Nenda polisi kitengo watakuelekeza
 
S

samike

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
592
Likes
180
Points
60
S

samike

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
592 180 60
uko mkoa gani nikuelekekeze mimi niliibiwa Simu mbili zote zilipatikana polisi walifanya kazi ya kutrack
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,559
Likes
4,030
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,559 4,030 280
Pole Sana nami niliibiwa Simu ila resiti yangu ndio sikumbuki nimeiweka wapi ila nikiipata napeleka report... umesema umeibiwa nikastuka kuna jamaa moja anaosha magari sehemu niliwasikia anasema ameokota siku kwenye bus nokia ila kioo cha juu kimepasuka pasuka na anamuambia mwenzie kuwa anaitumia hivyo hivyo na jina kaweka lake... Mtu kama huyo utamfanyaje.. kaokota kwenye bus la Mbagala... na anamuambia mwenzie huu mwezi
 
mkuuwamikoa

mkuuwamikoa

Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
58
Likes
30
Points
25
Age
30
mkuuwamikoa

mkuuwamikoa

Member
Joined Jun 26, 2016
58 30 25
Pole Sana nami niliibiwa Simu ila resiti yangu ndio sikumbuki nimeiweka wapi ila nikiipata napeleka report... umesema umeibiwa nikastuka kuna jamaa moja anaosha magari sehemu niliwasikia anasema ameokota siku kwenye bus nokia ila kioo cha juu kimepasuka pasuka na anamuambia mwenzie kuwa anaitumia hivyo hivyo na jina kaweka lake... Mtu kama huyo utamfanyaje.. kaokota kwenye bus la Mbagala... na anamuambia mwenzie huu mwezi
Wajameni masihala Kwenye vitu vya kuuma roho msaidie binafsi sijui ama kama angekuwa na Tigo backup ingemsaidia
Kwaushauri nunua nyingine hiyo imekwisha kwenda.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,314
Likes
9,118
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,314 9,118 280
kwa simu za lumia kama uli enable find my phone ungeweza kuitrack kama angekua hajaiflash/reset ila wengi wenu humu munakumbuka shuka asubuhi wakati haijaibiwa unakuwa huombi ushauri ila ikiibiwa ndio unataka ushauri
 
S

samike

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
592
Likes
180
Points
60
S

samike

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
592 180 60
kwa simu za lumia kama uli enable find my phone ungeweza kuitrack kama angekua hajaiflash/reset ila wengi wenu humu munakumbuka shuka asubuhi wakati haijaibiwa unakuwa huombi ushauri ila ikiibiwa ndio unataka ushauri
Tatizo na nyie hamsemagi mpaka watu waibiwe ndo mnafunguka
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,106
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,106 280
GOOGLE FIND MY PHONE AU NENDA KWA KAMPUNI YA MTANDAO WA SIMU ULIOKUWA UNATUMIA WATAKUSAIDIA
 
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,928
Likes
1,522
Points
280
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,928 1,522 280
utapoteza muda kaka na kesi isiyo na maana so muhimu we songa mbele ...labda kama una pexa za kuchezea unajua ..
 
C

chejoramso

Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
6
Likes
0
Points
3
Age
27
C

chejoramso

Member
Joined Jun 27, 2016
6 0 3
Apo utapigwa pesaa tuu ndau ...jichange uchukue mzgo nwngneee
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,886
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,886 280
Teh teh unajua nashangaa kabisa nimeanza kutumia simu siemens c25 mwaka 1998 nikaja nokia 5210 mwaka 2000 mpaka leo miaka 18 sijawahi kuibiwa simu mpaka najishangaa labda vile naishi kijijini miaka mingi lakini kijijini ulaya sio bongo
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,559
Likes
4,030
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,559 4,030 280
Ha
GOOGLE FIND MY PHONE AU NENDA KWA KAMPUNI YA MTANDAO WA SIMU ULIOKUWA UNATUMIA WATAKUSAIDIA
wasaidii Mkuu mimi pia ni Muathirika wao wanakuuzia simcard mpya tu business as usual hizo kesi huwa ni pasua kichwa sana... polisi wana kes lukuki na hawakamati mtu... Watu maarufu wakiiba ni rahisi kuwashika ila hohe hahe ni kuachana nayo tu huipati... Unakuta sometime hata kama mtu sio mwizi akiipata hana wa kumrejeshea hatuweki contact za pili incase mtu akiipata apige ili akurejeshee umpoze
 
budebajr

budebajr

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
324
Likes
167
Points
60
Age
47
budebajr

budebajr

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
324 167 60
Tatizo na nyie hamsemagi mpaka watu waibiwe ndo mnafunguka
Nafahamu sana izi App za simu. Nilishawai weka kwenye simu yangu ya Sony Xperia Zr. Na uwezo wa kutrack,lock na Erase" naufaham vizuri na baada ya kuibiwa nili-report polisi nikawa naicheck kila siku, sikufanikiwa kutokana na ujuz wangu wa IT najua izi App ni rais kufuta ndo mana nilikua nikitafuta huduma ya kutrack kwa IMEI
 

Forum statistics

Threads 1,239,196
Members 476,441
Posts 29,345,301