Ni vigumu kuwatoa CCM madarakani 2015

Ni vigumu kuwatoa CCM madarakani 2015

EL ELYON

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Posts
1,675
Reaction score
2,117
leo nikiwa ndani ya daladala mara nikasikia dereva analalama kwamba watanzania tuna uelewa mdogo sn ndo maana serikali ya CCM inatununua kwa chumvi,wali,tshirt,uwongo.

Nikatega skio nijue kulikoni kumbe abiria walikuwa wanamgombeza konda kwanini hakuwashusha walipokuwa wanataka dereva akawaambia traffic hataki na yupo pale but wao wakaanza kumnenea maneno machafu.

Kweli ndo maana tunanunuliwa,kama inafikia hatua hata humu watu wanataka mbunge kama Mnyika asirudi bungeni kwamba hakuna alichofanya ktu ambacho sio kweli kwani jimbo hilo lilikuwa chini ya CCM karibu miaka yote but hakuna cha maana walichofanya.

Pia watu humu wanasema Lissu hawamtaki jmboni kwake kwani kazuia maendeleo kwa kuzui wananchi wasichangie chochote wakati jimbo hilo hilo lilikuwa la CCM takriban miaka 45,walifanya nn?

Je Singida mjini na kwa Mwigulu kuna nini cha maana walichokifanya kwa kuchangisha wananchi pesa kinyume cha sheria?

Kinana na genge lake wanazunguka nchini wakieneza propaganda za kijinga na kuwalaghai watu halafu humu kuna majitu yanasema CCM chini ya Kinana imepanda.
 
wewe hauna tofauti na wale wanaojiita wanaeneza neno la mungu ndani ya daladala na mwisho huishia kuomba sadaka humo humo.
 
kwa hiyo MNYIKA na LISSU wanaenzi viongozi wa CCM waliopita majimboni mwao?
 
Ni rahisi mno kutawala watu wasiolelewa haki zao, na hii ndiyo jeuri kuu ya CCM kutamba kwamba wataendlea kutawala tu kwa miaka mingine ijayo.
 
kwa hiyo MNYIKA na LISSU wanaenzi viongozi wa CCM waliopita majimboni mwao?

mp.um.bavu akinyamaza huonekana ni mwenye hekima, wakati mwngn ww mp.umb.avu uwe unanyamaza, kweli ndo maana tunanunuliwa yaani ww unafurahia ccm kutuibia na kujinufaisha na familia zao kuna watu hata mlo mmoja ni taabu jitu lpo humu lnatetea ccm, elimu wameichakachua wameiweka kisiasa, graduate kbao hawana ajira ccm wanasema wajiajiri kwa mtaji upi? hao wanaosema graduate wajiajiri wao wameajiriwa, badilika mbwe.ha ww.
 
leo nikiwa ndani ya daladala mara nikasikia dereva analalama kwamba watanzania tuna uelewa mdogo sn ndo maana serikali ya CCM inatununua kwa chumvi,wali,tshirt,uwongo.

Nikatega skio nijue kulikoni kumbe abiria walikuwa wanamgombeza konda kwanini hakuwashusha walipokuwa wanataka dereva akawaambia traffic hataki na yupo pale but wao wakaanza kumnenea maneno machafu.

Kweli ndo maana tunanunuliwa,kama inafikia hatua hata humu watu wanataka mbunge kama Mnyika asirudi bungeni kwamba hakuna alichofanya ktu ambacho sio kweli kwani jimbo hilo lilikuwa chini ya CCM karibu miaka yote but hakuna cha maana walichofanya.

Pia watu humu wanasema Lissu hawamtaki jmboni kwake kwani kazuia maendeleo kwa kuzui wananchi wasichangie chochote wakati jimbo hilo hilo lilikuwa la CCM takriban miaka 45,walifanya nn?

Je Singida mjini na kwa Mwigulu kuna nini cha maana walichokifanya kwa kuchangisha wananchi pesa kinyume cha sheria?

Kinana na genge lake wanazunguka nchini wakieneza propaganda za kijinga na kuwalaghai watu halafu humu kuna majitu yanasema CCM chini ya Kinana imepanda.


Sijaelewa post yako vizuri, umesema ni vigumu kuwatoa ccm madarakani 2015 au ccm watatoka madarakani 2015? maneno yako na kichwa cha habari ya post yako havishabihani hata kidogo!!
 
sijaelewa post yako vizuri, umesema ni vigumu kuwatoa ccm madarakani 2015 au ccm watatoka madarakani 2015? Maneno yako na kichwa cha habari ya post yako havishabihani hata kidogo!!

nimefanya hivyo nna lengo maalum.
 
Hakuna utawala wa milele zaidi ya wa Mungu pekee.

Duniani kila chenye mwanzo kina mwisho...2015 ni mwanzo wa CCM kuanguka.
 
leo nikiwa ndani ya daladala mara nikasikia dereva analalama kwamba watanzania tuna uelewa mdogo sn ndo maana serikali ya CCM inatununua kwa chumvi,wali,tshirt,uwongo.

Nikatega skio nijue kulikoni kumbe abiria walikuwa wanamgombeza konda kwanini hakuwashusha walipokuwa wanataka dereva akawaambia traffic hataki na yupo pale but wao wakaanza kumnenea maneno machafu.

Kweli ndo maana tunanunuliwa,kama inafikia hatua hata humu watu wanataka mbunge kama Mnyika asirudi bungeni kwamba hakuna alichofanya ktu ambacho sio kweli kwani jimbo hilo lilikuwa chini ya CCM karibu miaka yote but hakuna cha maana walichofanya.

Pia watu humu wanasema Lissu hawamtaki jmboni kwake kwani kazuia maendeleo kwa kuzui wananchi wasichangie chochote wakati jimbo hilo hilo lilikuwa la CCM takriban miaka 45,walifanya nn?

Je Singida mjini na kwa Mwigulu kuna nini cha maana walichokifanya kwa kuchangisha wananchi pesa kinyume cha sheria?

Kinana na genge lake wanazunguka nchini wakieneza propaganda za kijinga na kuwalaghai watu halafu humu kuna majitu yanasema CCM chini ya Kinana imepanda.


Sio tu 2015 hata 2020,2025.……………………
Kama upinzani ndio huu uliopo unaoogopana wao kwa wao, Chadema inaiogopa cuf badala ya ccm,kadhalika cuf inaiogopa chadema badala ya ccm.
Mbowe anamuogopa Zito badala ya Wasira,Slaa anamuogopa Kafulila badala ya Kinana.Godbless Lema anamuogopa Shibuda badala ya Kigwangala.Wapinzani wanaopigana vita webyewe kwa wenyewe.Bifu mpaka kwenye misiba ya viongozi ndani ya chama.

Upinzani usiojua mazingira na desturi za kujenga umoja kwa watanzania.
Tundu Lisu anafika kijijini anakuta watu wanafyatua matofali ya ujenzi wa Zahanati au shule anawakataza badala ya kuwashirikiana nao na kuwatafutia namna ya kupata mashine ya kufyatua matofali kwa haraka shule ijengwe;hapo angepata nafasi za kunadi sera za Chama chake na kuwaambia kwamba endapo wao wataingia madarkani wataleta walimu au dawa kwenye shule hizo.
 
Back
Top Bottom