Ni utundu wakati wa kufanya mapenzi... au?

Ni utundu wakati wa kufanya mapenzi... au?

LUWINGO

Member
Joined
May 14, 2013
Posts
33
Reaction score
8
habari, mm nimeanza kufanya mapenzi, nikiwa na miaka takribani 23. kila mwnamke niliyewahi kumpitia amekuwa akiniganda na kupenda kuendelea kufanya mapenzi na mm hata baada ya kolewa.
nina tatizo gani? na nifanyeje.....?
 
habari, mm nimeanza kufanya mapenzi, nikiwa na miaka takribani 23. kila mwnamke niliyewahi kumpitia amekuwa akiniganda na kupenda kuendelea kufanya mapenzi na mm hata baada ya kolewa.
nina tatizo gani? na nifanyeje.....?

Unaruhusu kunyonywa tigo
 
Back
Top Bottom