Ni ushauri tu kwa mwana jf

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,731
2,000
Nitakomaa nae hivo hivo simuachi.....
 

Attachments

  • image.jpg
    File size
    70 KB
    Views
    193

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
Wagombanao ndio wapatanao,leo kilio kesho kicheko na tabasamu maisha yanasonga.
Hakuna mua usokuwa na kifundo.
 

MankaM

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
9,456
1,500
hata kama bomu la machozi hilo ndio nililolichagua ahahahahaaaaa nakomaaa na jiji
 

Albosignathus

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
4,813
1,195
ukiona upo katika mahusiano yanakufanya ulie kila siku jiulize huyo ulienae ni Mpenzi au Bomu la machozi? Fikiria acha kulia, fanya maamuzi magumu!

Hivi nyie bado mnahangaikia mapenzi? mapenzi ya kweli ni kuwa na mademu 10 kwenda juu,akiringa huyu unapiga huyu! raha mstarehe hulii wanalia wao tu.
 

Eman Abiud

Member
Apr 10, 2014
37
95
ukiona upo katika mahusiano yanakufanya ulie kila siku jiulize huyo ulienae ni Mpenzi au Bomu la machozi? Fikiria acha kulia, fanya maamuzi magumu!

hilo ni BOMU walaa si mpenz tena. Maana kiuhalisia kabisa mtu anayekupenda kwa dhati hawez kuwa chanzo cha machozi yako!
Na ndio maana kuna usemi usemao "MPENDE AKUPENDAE ASIYEKUPENDA MWACHE ANAMWINGINE"
Alafu mambo mengine ni yakufikiria tu kwa akili, kwanini umlilie mwanamke huyo huyo tu? inamaana WAMEISHA wote?

Na ninachoamini mimi ni kwamba
"yule msichana unaemuona wew ni mrembo huenda akawa kolwe(nyani) ukimringanisha na mwanamke mwingine ambaye bado hujamwona!"
So tusilielie kizembe hata kama utakuwa umempenda vipi...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom