Ni upi ujumbe wa mchoraji huyu??

Ni upi ujumbe wa mchoraji huyu??

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Posts
1,054
Reaction score
170
mchoraji noma.jpg

huu ni mchoro unaoonekana katika moja ya junctions mkoani arusha,hivi huyu mchoraji alitaka kutoa ujumbe gani?
 
Kwamba jamaa ni mtalii,si unajua mtalii hakosi kamera
 
mods hebu nisaidieni kugeuza hiyo picha ikae sawa
 
mbona imekaa vibaya umenikosesha uondo.
ila kama ni naniiiiiiiiiii na naniiiiiiiiiiiiiiiiiii vile akiwa naniiiiiiiii anataliii.
 
Back
Top Bottom