kipindupindu JF-Expert Member Joined Dec 16, 2010 Posts 1,054 Reaction score 170 Oct 2, 2011 #1 huu ni mchoro unaoonekana katika moja ya junctions mkoani arusha,hivi huyu mchoraji alitaka kutoa ujumbe gani?
huu ni mchoro unaoonekana katika moja ya junctions mkoani arusha,hivi huyu mchoraji alitaka kutoa ujumbe gani?
tz1 JF-Expert Member Joined Mar 19, 2011 Posts 2,121 Reaction score 536 Oct 2, 2011 #2 Kwamba jamaa ni mtalii,si unajua mtalii hakosi kamera
kipindupindu JF-Expert Member Joined Dec 16, 2010 Posts 1,054 Reaction score 170 Oct 8, 2011 Thread starter #3 mods hebu nisaidieni kugeuza hiyo picha ikae sawa
JICHO LA 3 JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 356 Reaction score 62 Oct 8, 2011 #4 mbona imekaa vibaya umenikosesha uondo. ila kama ni naniiiiiiiiiii na naniiiiiiiiiiiiiiiiiii vile akiwa naniiiiiiiii anataliii.
mbona imekaa vibaya umenikosesha uondo. ila kama ni naniiiiiiiiiii na naniiiiiiiiiiiiiiiiiii vile akiwa naniiiiiiiii anataliii.