Ni ujinga kulaumu na kujitahidi kupingana na ukweli

Ni ujinga kulaumu na kujitahidi kupingana na ukweli

aaronb

Member
Joined
Oct 23, 2013
Posts
6
Reaction score
1
Mtoto hurithi njia na mienendo ya baba yake!! baba akiwa mlevi mtoto nae akija kuwa mlevi dunia huwa haistaajabu husema karithi damu ya baba yake!
na baba akiwa mtu wa busara na familia akatokea mtoto ambae c mstarabu dunia hushangaa huyu mtoto karithi kutoka kwa nan maana ile sio damu ya baba yake!!!! ulimwengu hustajabu na kushangaa sana!!

Baba akiwa mfugaji mkubwa hivyo hivyo mtoto wake atafuata nyayo za baba yake kuwa mfugaji kuendeleza asili yake maana toka anazaliwa ni anaona mifugo na jinsi inavyofugwa. (kutafutiwa malisho na maji)

Ni ukosefu wa fikra pambanuzi kulaumu au kulalamika eti nchi hii uongoz niwa kifalme hapana tena big no!!!! angalia asili ya watu wenye busara na hekima duniani kote au katika nchi yetu au jamii ikuzungukayo utakuta watu hao wanatoka katika familia ambazo wazazi wao ni watu wenye tabia hizo na ndio zilizowapelekea watoto wao leo kuheshimika kwa busara na hekima zao...

Hongera sana ridhiwan kikwete ni iman yangu miiko ya uongozi hukujifunza ukubwan ni ulikua unairth toka utoton had leo ipo damun!
uongozi ni sifa na sifa unazo
 
Mwenyewe umeanzia mbaaaaaaaaaaaaali, kumbe unamaanisha hicho tu, Haya kakusikia. Hv aliyekamatwaga China na drugs ni nan?
 
Katika maisha jitahd kutofautsha HEARSAY or GOSSIP na officail issues
 
naona umeanza kumpigia debe. Ndio kusema huko kwenu hakuna wenye sifa ya kuongoza jimbo hilo zaidi ya hiyo familia ya mkuu wa kaya?
 
Tehe tehe tehe......kwa hy tutemegee kuoma damu changa ya kuchekacheka?

Mi nilifikiri njaa huwa inauma sana wakati wa jua tu, kumbe hata manyunyu yakitamalaki!
 
naona umeanza kumpigia debe. Ndio kusema huko kwenu hakuna wenye sifa ya kuongoza jimbo hilo zaidi ya hiyo familia ya mkuu wa kaya?

Kwa kifupi anatuomba tusijemshangaa mwanawe atakapokuwa mtu wa kujikomba, atakuwa amerithi karama ya upigadebe toka kwa baba yake
 
dah siamini! hivi kweli mtu na akili zako unatoa uzi kama huu wa kumfagilia muuza sembe! kwani huko kwenu hakuna watu safi hadi muamue kuwakilishwa na teja!
 
Mtoto hurithi njia na mienendo ya baba yake!! baba akiwa mlevi mtoto nae akija kuwa mlevi dunia huwa haistaajabu husema karithi damu ya baba yake!
na baba akiwa mtu wa busara na familia akatokea mtoto ambae c mstarabu dunia hushangaa huyu mtoto karithi kutoka kwa nan maana ile sio damu ya baba yake!!!! ulimwengu hustajabu na kushangaa sana!!

Baba akiwa mfugaji mkubwa hivyo hivyo mtoto wake atafuata nyayo za baba yake kuwa mfugaji kuendeleza asili yake maana toka anazaliwa ni anaona mifugo na jinsi inavyofugwa. (kutafutiwa malisho na maji)

Ni ukosefu wa fikra pambanuzi kulaumu au kulalamika eti nchi hii uongoz niwa kifalme hapana tena big no!!!! angalia asili ya watu wenye busara na hekima duniani kote au katika nchi yetu au jamii ikuzungukayo utakuta watu hao wanatoka katika familia ambazo wazazi wao ni watu wenye tabia hizo na ndio zilizowapelekea watoto wao leo kuheshimika kwa busara na hekima zao...

Hongera sana ridhiwan kikwete ni iman yangu miiko ya uongozi hukujifunza ukubwan ni ulikua unairth toka utoton had leo ipo damun!
uongozi ni sifa na sifa unazo

wachumia tumbo nouma ameanza kujipendekeza.huyu karithi busara wapi maana huko aliko zaliwa nafikiri hamna kitu kabisa na ndio maana kuna mtu humu jf alipendekeza uzao ule kamwe usije pata fursa ya kuongoza nchi hii ngazi yoyote kwani ndio walio tufikisha hapa.
 
Back
Top Bottom