Ni thread gani ilikuvutia mwaka 2016?

Gide MK

JF-Expert Member
Oct 21, 2013
7,183
2,000
Tunapokaribia kumaliza mwaka 2016 kuna threads nyingi zilitoka ambazo zilitoa Habari, Zilielimisha, Ziliburudisha na Kuchekesha. Kwa upande wako ni thread ipi ilikuvutia kwa mwaka 2016 na sababu ipi ulivutiwa nayo? Binafsi nilipendezwa na nyingi lakini michango ya watu kwenye uzi uliokuwa unazungumzia tetemeko la Ardhi lililotokea katika mji wa Kumamoto nchini Japani ilinichekesha sana, aidha nilijifunza mengi kwenye uzi uliokuwa unazungumzia uwezo wa Ujasusi wa Mossad.

Wewe ulivutiwa zaidi na zipi?
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,777
2,000
Hilo tetemeko la Kumamoto lazima lilikuwa kubwa sana, hata mimi hiyo thread ya tetemeko la Kumamoto ilinivutia sana
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,510
2,000
Ok kila mtu atakaeyeisema thread iliyomvutia aweke na link ambao hatujaiona twende tukaoshe macho.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom