Ni shida,hakunaga ugonjwa wa afadhari.


samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Hi guys.

Ni shida,hakunaga ugonjwa wa afadhari hata mara moja,ukiumwa jino utasema bora kuharisha, sasa siku ukiharisha kiasi cha wenzako wamelala wewe usiku wako unamalizia chooni utasema bora jino. Mimi naona hakunaga ugonjwa wa afadhari nyinyi munaonaje wenzangu ???

Hebu tuleteeni shuhuda za ugonjwa uliougua ukaona huo ni afadhari.
 

Forum statistics

Threads 1,239,208
Members 476,441
Posts 29,345,725