Ni sahihi kuagiza uchunguzi ufanyike ilhali waliopaswa kuzuia wizi wakiendelea kuwepo kazini?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
42,905
2,000
Hivi ni swali ninalojiuliza na kwakweli sipati majibu!

Tuko seriuos kweli?

Naomba niishie hapa maana nikiendelea zaidi ya hapa naweza kugeuziwa kibao ingawa katiba inanipa uhuru wa kutoa maoni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom