Ni sababu ipi inayokufanya utafute mpenzi?

Ni sababu ipi inayokufanya utafute mpenzi?

Ni sababu ipi inayokufanya utafute mpenzi?Je ni kwa sababu ya umri umefika, au ili kuondoa upweke ulionao,au ili kupata watoto,au kusaidiana kimaisha, au ili upate uhakika wa tendo muda wote ukiitaji, au unaiga wenzio wenye wapenzi,au sijielewi?

Mimi kwa sasa nadhani ni kipururu tu...
 
Hapa nipo kwenye mchakato wa kuachana na manzi angu. Sitaki demu tena, bora nijikite kwenye mambo ya muhimu zaidi.
 
Kuna sababu nyingi ,inategemeana mtu na mtu.
Ila common Ni companionships

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
 
Back
Top Bottom