Ni rahisi kutajirika kuliko kupata mke mwema

Ni rahisi kutajirika kuliko kupata mke mwema

Ciprofloxacin.

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Posts
1,583
Reaction score
2,702
Wakati kila uchao watu hawalali kwa ajili ya kutafuta pesa na mambo mengine kuyachukulia kawaida tu, ukweli ni kwamba si vigumu kutajirika ila ni ngumu sana kupata mke safi. Wanawake wengi hawaolewi kwa kuwa wana shida ya kuolewa, bali huolewa kwa kufuata pesa na maisha mazuri.

Ni vigumu sana kupata mwanamke ukiwa katika hali ngumu ya kimaisha halafu akakupenda kama ulivyo. Ndoa nyingi mnazoziona kila leo ni ndoa feki, ni ndoa za uchumi hizo, wanawake ni kama mbwa na nyama, akinusa ni lazima agande, utajidangaya anakupenda kumbe ni hela zako. lla ukibahatika ukapata mwanamke anayekupenda kwa dhati kabisa, nakuhakikishia huwezi kufa maskini.
 
Tatizo ni kwamba tukianza nanyi wakati mpo majalala pale mnapofanikiwa mnatuona hatuendani nanyi, unatafuta sasa wa kuota naye moto wakati kuni umetafuta na mimi

Aku babu ww kama una pesa njoo tuyajenge.
 
Yaani katika kila wanawake kumi unao kutana nao kwa sasa ni mmoja tu anaeza kuwa mwaminifu katika mapenzi wengi ndio kama hivyo wasaka tonge huna kitu hamna mapenzi
 
Apo sasa,wanataka mkamilifu idara zote
Asipende hela ila tako kifusi,
Hofu Mungu ila sex kitandani,
Awemkamilifu ila we ki1 chali,
Awe mweupe ivi uliumba nani?
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
Hakuna mwanamke wala mwanaume mkamilifu kama unaemtaka wewe. Tafuta unae ona anakaribia sifa unazotaka umtengeneze utakavyo, lasivyo utaendelea kuimba wanawake wabaya. Halafu nikuombe kitu, kama wewe ni mkristo fikiria kwa makini, kwanini Hawa alivyomkosea Mungu kwa kudanganyika na nyoka Adam hakuachana nae? aliondoka nae kwenye ile bustani, kwanini hakumwambia Mungu ampe mwingine? Tambua nafasi yako na majukumu yako, usikae kulalamika lalamika tu. Tambua kila mtu ana udhaifu wake, wewe ukiona unakimbiwa jiulize shida ni nini? Unaweza ukadhani kakimbia umasikini wako kumbe kakimbia baadhi ya vitabia vyako. Sikushushui ila tunaelekezana tu.
Pole kwako mkuu.
 
Back
Top Bottom